Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napendekeza wanaopinga mchakato wa katiba tuchukue mkondo wetu, tujiite Embe au jina lingine..

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Shiefl, Nov 18, 2011.

  1. S

    Shiefl Senior Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefuatilia kwenye kipima joto wanaowaunga mkono wabunge wa Chadema kutoka nje ya Bunge wamefikia aslimia 75 na waliosema sio ni kama 24 hivi kama sikose.

    Sasa tuje kwa wananchi. Imanii yangu ni kuwa wabunge wa ccm na serikali yao wataangukia pua.

    Ndiyo hapo sasa tutawafumua mmoja kwa mmoja hawa mafisadi.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ссm vilaza
     
  3. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    did you ever ask for the value of 'n' which leads to the kipima jotos percent response?

    Kipima joto ni useless kuliko utafiti wa REDET na SYNOVATE. Dont take the kipima joto results seriously.
     
  4. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona mswada huo utakuwa withdrawn leo? We subiri aibu ya wabunge wa ccm!!
     
  5. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    NGOJA TUSUBIRI HADI WAZEE WENYE HESHIMA NCHI HII WAMEOMBA CHONDECHONDE CCM NA CDM WAKAE PAMOJA KUJADILIANA,cheki gazeti mwannachi la leo
     
  6. babad

    babad Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashangaa wabunge wa CCM wanataka maoni gani tena ya wananchi ndo wajue kwamba hatuwaungi mkono au wanataka maoni ya REDET inayowapendelea kila siku?
     
Loading...