Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napendekeza - kilimo na ufugaji forum

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Mgombezi, Feb 10, 2011.

  1. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JF Support Team

    Naomba kutoa pendekezo la kuwepo kwa KILIMO NA UFUGAJI FORUM ndani ya JF kama zilivyotengwa forum za Business & Economic, Jukwaa la Siasa n.k. Kwa sasa naona mada nyingi zinazohusu Kilimo na Ufugaji zimekuwa zikiwekwa katika Business & Economic Forum, ambapo bado ni jambo jema bali pendekezo langu linalenga katika kupata mada husika kwa urahisi.

    Hivyo basi taarifa zote zinazohusu Kilimo na Ufugaji zinaweza kukusanya na kuwekwa katika forum hiyo, kuna nyakati kumekuwa na mada ambazo zimekuwa zikirudiwa kujadiliwa.

    Wadau mnaonaje hili, ni mapendekezo tu.

    Nawakilisha!
     
  2. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mgombezi
    ni wazo zuri kama itatekelezwa.. naamini itawavuta watu wengi kuangalia sekta hii kwa marefu na mapana kwani bado ni mbichi kabisa.
    nigependekezwa iitwe KILIMO KWANZA Forum kuakisi kampeni ya kitaifa ya Kilimo Kwanza.:coffee:
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    upo sahihi kabisa mkuu hope wahusika watalifanyia kazi
     
  4. u

    udasa99 Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Itasaidia kuongeza michango ya mawazo kwenye mada za kilimo na ufugaji. Pia itakuwa rahisi kutafuta mada husika zilizokwishajadiliwa zamani.
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu hili wazo ni zuri,sana.na ombi hili lilishawahi kutumwa apo awali.MODs tunaomba uweke forum ya kilimo na Ufugaji.mimi najitolea muda kufuatilia hili.
    ktk Chai Day nilifanyia kazi jambo kama hili kwa kutengeneza forum ya Jamii farm-kilimo na ufugaji.Busara yangu ikaona bora nisiwe wa kwanza kulitamka. Incase JF MoDs wakikataa itabidi tufanye hivyo. You can view it Jamii Farm
     
  6. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naungamkono Mkuu unayosema ni sahihi tunaomba wahusika walishughulikie
     
  7. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wazo zuri mkuu
     
  8. bab-D

    bab-D JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2015
    Joined: May 2, 2015
    Messages: 991
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 35
    Hata mimi mwezi jana nimewasiliana na invisible akasema wataangalia, kumbe lilisha wahi kushughulikiwa! wazo zuri
     
  9. masai dada

    masai dada JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2015
    Joined: Dec 29, 2013
    Messages: 13,170
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    naunga mkono hoja
     
  10. wembeee

    wembeee JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2015
    Joined: Jan 16, 2015
    Messages: 2,621
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja
     
Loading...