Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

napenda kujua unajisikiaje,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eversmilin Gal, Aug 10, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unapogundua mpenzi wako hakuamini kila unachomuambia kwake ni hadithi na mpenzi huyo labda tuseme ni muaminifu kwa aina moja au nyingine lakini wewe tuseme kwa tamaa zako umemcheat na kwa vile kakugundua hakuamini kabsa na amekuambia kabsa "i will never trust u" unafanyaje hapo, mia.
     
  2. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kiukwel Hal Kama Hyo Ikishakufka,Kinachotawala Ni Madharau Pekee
    Tena Ni Bora Mkaachana Kulko Kuish Kihisia Kama Hvyo
    Maana Mda Mwng Atakuwazia Wewe Uko Na M2 Fulan Kumbe Cvyo
    Na Ukikutana Na Vchwa Changanyken Nae Anacheat Ili Ngoma Iwe Droo.
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kama namuhitaji nitajitahidi kutomcheat tena. With time atabadilisha mawazo. kama simfagilii sana wala sitajali...
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    well unakubali kuwa wewe sio mwaminifu na unasepa kwa kuwa without trust we got nothing bby!!
     
  5. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Naturally, trust ni ngumu sana kuijenga na pia si rahisi kuipoteza kama umedhamiria kutoipoteza...Hapo jitahidi kuijenga trust na baada ya muda itakua tu na atakuamini tena kama ilivyokua hapo awali.
    Kama unauthamini huo uhusiano try to understand him and stay by him faithfully..
    FYI: Si kwa sababu watu wengi hucheat ndo ifanye na wewe uone ni kitu kidogo...cheating is insulting your partner, making them know you dont see them as wothy to be your partner and most of all they are a disgrace as a woman/ man and not desirable.....Ukishamfanya mtu ajisikie hivyo basi kama kuna mtu alikuwa anamthamini na kumpenda akakataliwa kwa sababu yako ndo ataanza kutafutwa sasa.
     
  6. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni kwamba utajikuta unanyanyasika kwa maneno atakayo kuwa anakupa .Halafu kama anarudia*2 kukwambia jua any tme anakudrop bora kujiwahi.ikishakuwa ivyo nasign off.
     
  7. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwa kuwa ulikosea mwenyewe itabidi uwe mpole tu. Huna haja ya kumlazimisha akuamini ila matendo yako ya tabia ya uaminifu utakaoendelea nao utambadilisha kidogo kidogo na ataanza kurudisha imani yake kwako. Jishushe, kuwa mwaminifu ndio adhabu yako; itumikie bila kukata tamaa.
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Kumuacha ndio suluhu!
     
  9. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Dah hapo sis hakuna kitu tena. Kila mtu atafute ustarabu wake
     
  10. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    imani ikipotea ni ngumu sana kuirudisha hasa ikitokea km hampo karibu tafuta ustaarabu mwingine
     
  11. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Hapo kinachotakiwa ni kumdharau tu, sisi wanaume asili yetu ni kuruka fensi, hata ukimuacha/akikuacha atakayekuja ni kuruka fensi kama kawa. Cha msingi ni kufanya kazi kwa biddii na kuhakikisha ac bank inasomeka vizuri.
     
  12. mito

    mito JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    nimependa huu mtazamo
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jisikie vibaya kisha ufanye kazi ya ziada kurudisha uaminifu. Usilazimishe wala usilalamike.
     
  14. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huo ni mtazamo wako umeshaacha wangapi wewe
     
  15. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    very soon itasomea muhimbili kwa tabia yako hii
     
  16. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umenena hapo
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nitapata sababu ya ku-cheat tena.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    unaziba masikio
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    Easy. Just stop being serious and go with the flow and remember to use protection.
     
  20. Midundo

    Midundo Member

    #20
    Mar 7, 2013
    Joined: Mar 3, 2013
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inavyosemekana zamani wanaume ndo walikua vinara wa kukunjua amri ya sita nje ya ndoa ila siku hizi wanawake ndo wameshika hatamu, kitu cha kwanza wanahitaji ulinzi kwa kuwa na pesa benki na kumiliki vitu kadhaa kisha wanataka kuwatawala wanaume kwa kuwamiliki wanao/anayemtimizia mahitaji yake ya mwili na wanomuhonga wanazinguliwa tuu...ni noma chalii
     
Loading...