Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napenda iwe hivi kesho Uwanja wa Taifa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Makoye Matale, Oct 28, 2011.

  1. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    View attachment 40208

    (Picha hii ni kwa hisani ya Mluga)

    Nitafurahi sana kuona mechi ya kesho ikiisha namna hii. Hii itakuwa zawadi maridhawa kwa St. Ivuga na wenzake.
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    What a dream!!!!!!!!!!!!!!!!!??????

    Ukiwa na njaa bana utaota kila aina ya ndoto
     
  3. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    It will certainly be the other way round. Let us wait.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hahahahaah duh so simba atataga mayai duuuuuuuuuuuh
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Du!!!!
     
  6. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hili ndio tatizo la utani wa jadi, anayefungwa anatamani ardhi ipasuke kwa vibweka atakavyofanyiwa.ona sasa hapo mechi haijachezwa watu washaanza visa, je akishinda mtu itakuwaje?
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Atakae shindwa atajifungia ndani......
     
  8. A

    Articulator Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tehe tehe tehe!!!piga mnyama huyooo!
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Duu,. Hapo mi simo.
     
  11. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hata !pia simo.........cha kujipa mapresha nniiiiiiiiiinniiiiii aka!!!!!!!!
     
  12. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho simba lazima ananiliwe
     
  13. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    naona baada ya mechi picha itageuzwa chini-juu
     
  14. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhhh?
     
  15. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Yametimia! Ukiona Manyoya ujue ...

    Fuatilia tamthilia hii:

    Toto Africans: Baba kuna mtoto mzuri, lakini hataki kutoa!
    Yanga: Sifa zake ni zipi?
    Toto Africans: Ni mweupe ukipenda mwekundu kwetu Mwanza yuko juu sana, miguu ya kihaya, makalio bomba sana.
    Yanga: Mwanangu wewe hujala kabisa?
    Toto Africans: Sijala baba, ni mimi tu na Kagera Sugar tulimfunua angalau mapaja, lakini wote hatukula.
    Yanga: Basi mimi nitakula, lazima abikiriwe.

    Yanga kakutana na mtetea, mambo yalikuwa hivi:

    Yanga: Vipi umesikia utamu Sweet wangu?
    Simba: Ndiyo lakini umeniumiza sana, bao moja lakini la nguvu, nilijifanya sitoi huko nyuma, sasa nitawapa na wengine pia.
    Yanga: Kwa nini ulikuwa hutoi?
    Simba: Nilikatazwa na baba
    Yanga: Sasa imekuwaje umetoa leo?
    Simba: Wewe ni wangu milele, siwezi kukunyumima wewe, nakupenda zaidi ya baba Sweet wangu.
    Yanga: Mimi ndiye mwanaume Sweet, wameshindwa wengine, si umeona bao langu!
    Simba: Unatisha Sweet, next time nitakupa tena na ubingwa uchukue kama kawaida yako.

    Mtetea kajikung'uta baada ya bao karudi zake Msimbazi kutaga yai, yai hilo liliwe na St. Ivuga na wenzake.
     
  16. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mtoto kasumbua sana huyu!
     
  17. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Haya bwana..........ila huyu baba yako anajua kweli kugawa huko nyuma.......maana table inaonesha kashagawa huko nyuma kama mara 2 hivi.....inauma sana kutoa mbele kwa bwabwa lililotoa huko nyuma mara mbili mpaka limedebweda kama Yanga
     
  18. Jeruh

    Jeruh Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hahaha nimeipenda hii
     
  19. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Kama ulijua!
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,663
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    Mweeeh!!!!
     
Loading...