Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape rejea alama za nyakati kicho cha CCM kimewadia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SonGod emo, Apr 19, 2012.

  1. S

    SonGod emo Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namshangaa sana Nape kwa kutokusoma alama za nyakatati aangalie Arusha/Monduli na hata Mwanza asijipe moyo wakati chama kinakufa awaangalie kina Gadafi/Ben/Sadaam na wengine wengi waliwatukana watu kuwa ni panya na mende wanaosumbua nyumani leo hii wako wap? REJEA ALAMA ZA NYAKATI NDUGU.
     
Loading...