Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape nnauye kijana hodari wa kughushi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mkwawa, Jul 26, 2011.

  1. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nape Nnauye ambaye ni katibu mwenezi wa CCM amekuwa hodari wa kughushi katika maisha yake. Kijana huyu alighushi kuwa CCM wakati akiwa na mbinu za kuanzisha chama cha CCJ huku akitumia nyaraka za kitapeli, vile vile alighushi kadi za CCM ili aweze kushinda kura za maoni CCM. Hivi sasa amedandia kombati za CDM.

    Kijana huyu ameghushi barua akidai ni za CDM. Huwa anasema uongo, haaminiki, hayuko makini. Alidanganya umma kuwa ndani ya siku tisini mafisadi watatoka au wataondolewa. Ameshindwa kueleza sera za chama chake, zaidi ya wananchi kushuhudia giza na hali mbaya ya uchumi. Amefanywa domokaya na kuwa mpayukaji siku hadi siku. Pamoja na tafauti za kiitikadi tulitegemea vijana wenye damu changa na kujua mahitaji ya wakati wangeweza kuleta mwanga kwenye dunia ya leo hasa kukuza na kuwa na mbinu mpya za kiuchumi.

    Tumechoka siasa za majukwaani kutoka chama tawala. Kazi kubwa ya chama tawala ni vitendo sio ahadi. CCM walishatoa ahadi zaidi ya 70, wanatakiwa kuzitekeleza sio kutuahidi kila asubuhi.

    Tumechoka na lugha za kughushi.

    Ni mimi
    Chief Mkwawa wa Kalenga
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Hadi sasa Nape anaongoza kwa kula posho za safari nyingi kuliko kiongozi yeyote wa Magamba. Anakusanya pesa za kumng'oa Mnyika
     
  3. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona Chadema mnamgwaya sana Nape,mnampa umaarufu wa bure kila siku hapa JF post nyingi Nape Nape Nape! Mnamuogopa wa nini? Mnampa Umaarufu tu wa bure au anawatisha kwa lipi? Acheni mambo ya kumpa mtu umaarufu wa bure
     
  4. m

    mtotomagwanda Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo nape ni mzigo.
    Anakaa kwa mkwe.
    Bingwa wa fitina.
     
Loading...