Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape na propaganda redioni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kisururu, Jun 6, 2011.

  1. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namsikiliza kiongozi wa CCM Nape, anaongea Clouds FM kuhusu posho za vikao kufutwa kaongea vizuri lakini tatizo ni pale alipokuwa anafunga maelezo yake " amani ya nchi tumeijenga kwa miaka 50 kwa gharama kubwa, msisikilize hoja taka mkaharibu amani na utulivu"

    Mpuuzi huyo anafikiri amani ya tanzania imeletwa na CCM kwa gharama kubwa na Chadema wana hoja taka za kutaka kuharibi nchi.

    Hivi kweli kijana kama huyu anaweza kua na akili mbovu namna hii au naye yuko nadani ya mafisadi wa CCM.
     
  2. A

    ACHEBE JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimemsikia Nape live on Jahazi clouds akisema SWALA LA KUKATWA POSHO wabunge LINAZUNGUMZIKA hakuna haja ya wabunge na wana CCM kupinga kila kitu kinachotolewa na wapinzani.
    TUJADILI
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hivi bado watu wanamjadili Nape, mbona ilishakuwa concluded kwamba Nape amechanganyikiwa na kwamba hakuna haja ya kupoteza muda kumjadili mtu anaetakiwa akalazwe hospitali ya vichaa.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Sometime si haki kuingilia ajila za watu, Nape ameajiliwa kuongoza idara ya propaganda ccm, kwahiyo alikuwa anatimiza majukumu yake ya ajila.
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyu dogo amewashika pabaya sana cdm, kubalini tu
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Talking about Nape, eti in jahazi la clouds! Kumsikiliza kibonde ni kama kuisikiliza radio Uhuru!
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyu kijana ana tatizo kidogo kwenye akili yake...kimsingi mimi sijaona tofauti sana kati ya Nape na Makamba...wanakaribiana sana tena kwa ukaribu,the way wanavyowakilisha hoja zao,wanakurupuka sana nk....
     
  8. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ivi kibonde atarudia tena form four maana mwaka jana karisiti kaliwa kichwa,hana credit. Kumsikiliza uyu mtu bora nkasome kitabu cha how Europe underveloped afrika maana kinafanana sana na kile cha how ccm exploited Tanzanians! Nape,sina komenti kwako ila nimekufungia hoja zako mwaka mzima mpaka ujirekebishe,uache kuongea ongea ovyo ,yan bora makamba maana anaongea ujinga vichekesho sasa wewe huweki vichekesho!
     
  9. m

    moshijeff Senior Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu nape ni bwana mdogo sana kwa CDM hamfikii hata Mlinzi wa CDM aliyeeko pale makao makuu ya CDM mlangoni kwa hoja, so huwezi kusema ametushika pabaya jombaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. CDM NI KAMA MVUA IKITAKA KUNYESHA INANYESHA TU
     
  10. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Du wasukuma mikokoteni wengi sana hapa, sijui maandamano yamekwisha?:confused2:
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nape ana domo chafu kuliko makamba
     
  12. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chunguza shule aliyosoma, je aliosoma nao wanamjuaje? Ukipata majibu uta-evaluate na ku-judge vizuri juu ya mtu wa aina yake!
     
  13. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu dogo anabwabwaja! eti vyama vya upinzani vitakufa! hivi anafikiria kuwa kutumia nini? Sasa nimeelewa kwa nini JF wamejaa hawa jamaa, NAPE anasema wazi kwamba anawatuma kukutana na vijana wenzao kwenye mitandao!
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Nimependa mmoja wawachangiaji amemchana sana juu ya propaganda zao za kujivua gamba!!
     
  15. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona sasa anasaidiwa na mtangazaji!
     
  16. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni huyu mpumbavu nape!!!!!!!!!!!!!!!
    kuhongwa ukuuu wa wilaya tuuuuuu kimyaaaaaaa
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Yaha kweli kabisa huyu Damu chafu anawakatisha wachangia sijui anaagenda gani?
     
  18. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mtangazaji anaboa sana, yuko biased mno, anazuia watu wanaoisema vibaya ccm.

    Nape naona amekubali ushauri wa Chadema wa kupunguza kodi kwenye mafuta ili kuwapunguzia watanzania ugumu wa maisha
     
  19. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana! kuna jamaa amemchana damu chafu...
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Itakuwa anaongea utumbo, huyo kijana anashida duh!
     
Loading...