Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kwa hakika siasa umeidrakatumba

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DALLAI LAMA, Mar 30, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Brother umeidharaulisha siasa,unapelekea ionekane kuwa sasa politiki ni uongo kabisa japo huwa hakuna uhakika kuwa ni uwongo.

    NAPE umemtusi sana Fisadi EL ati leo unakuja kukaa nae jukwaa moja kama si unafiki na kujikomba itakuwa nini, ama EL siku hizi yaonekana keshakuvuta, nimekudharau sana nape na mageuzi yako mufilisi ya gamba ambayo Umemshindwa El, unapigia debe ilhali mpaka sasa ktk ccm mhanga wa movement yako ni mmoja tu Kilume Ng'enda.

    Otherwise yaonekana ccm mnataka kutusanii wana arumeru na kutufanya mabwege we na Lowassa wako.

    KWA TAARIFA TU HIYO SINGO YA COLABO WEWE NA EL LEO INAMMALIZA SIYOI NA TEGEMEA MAKOMBORA MTAKAYOYAPATA MUDA WA KUFLUSH UTAKUWA UMEPITA KUFIKIA JUMAPILI!
     
  2. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu kiongozi wa magamba unayeweza kumuamini ni yule dead magamba leader!
     
  3. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    We unamjua leo? Tuulize sisi UVCCM tumekaa nae tunamjua fika huyo na bado hapo ngoja ifike 2015 EL atakapopewa ridhaa na chama kupeperusha bendera kwa kiti cha urais utamjua vizuri.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Poleni sana CDM, mlifikiri Nape hataenda Arumeru, sasa mmemuona! Mlikuwa mnasema hathubutu kwenda....sasa amethubutu!

    Nawasubiri mje na kingine!!
     
  5. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dalailama ndugu yangu ccm hamna kitu. Kilichopo ni kundi fulani hivi la kisani linalolinda maslahi yao binafsi. Mungu ataumbuwa siku si nyngi, vuta zubira uone. Asante kwa kuleta hoja mezani!!!d
     
  6. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapa hatujadili kwenda kwake Arumeru,tunajadili unafiki wake,alichokua anakipinga na kuwaaminisha watanzania ni tofauti na anachokitenda,ili suala si cdm,cuf au tlp ndio wanao ona kumbe Nape ni mp**** na mnafiki,bali hata wale wana c.c.m walio makini katika tafakuri,ila kwa wala wana c.c.m washadadiaji na wafuata mkumbo bila uwezo wa kuhusisha kichwa katika kufikiri,ndio mtaleta hoja nyepesi kama poleni sana wana c.d.m!so far Nape hana athari yoyote kwa C.d.m ila anazidi kudhiirisha ni aina gani ya viongozi ambayo .c.c.m ya sasa inayo tofauti na ile ya Mwl Nyerere
     
  7. k

    kiomboi Senior Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    NAPE ni mnafiki!
     
  8. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu hizo ndio siasa.
    Linapokuja swala la maslahi ya chama, watu wanaweka akili pembeni kwa muda. Kwan hamkumuona JK wakati wa kampeni za 2010, alivyokuwa anawapigia kampeni kina EL, Mramba, Chenge, RA ... wakati anajua kuwa wanatuhuma na wengine serikali yake ilikuwa imeshawapeleka mahakamani.
    Mimi nangoja hii drama nione itakavyokuwa, kwani nilijua kuwa ipo siku itatokea, na siku hiyo ndio hii.
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ameamua kula matapishi ya fisadi, sasa anamkambenia mkwe wa fisadi wa RICHMOND
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nape ni kiongozi mzuri na anaijua siasa
    Mafisadi na wapinzani mwamtambua
    OTIS
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Nape huyu huyu ndiye aliyesema kuwa Sioi sio raia na leo hii anampigia debe mbele ya mkwewe!! ccm ndio walivyo mwaka 2005 Nape hakuwa kambi ya JK na hata mara baada ya uchaguzi bahati yake Mangula alimpeleka India kusoma ama sivyo wakinaNchimbi walidhamilia kummaliza!! Hata hivyo wanamlia timing tu wakati muafaka ukufiki they will paunce!!
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,284
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Mfuko wa EL ni mkubwa sana, Nape keshalamba bingo yake hana wasi wasi ataanza kumsifia EL kama afanyavyo Pasco wa JF.
     
  13. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hawo ndio wanaokuja kummaliza huyo mgombea wao, kama angekuwa ana uwezo angewakataa wasimfanyie kampeni, hebu pata picha unamwita Idd Amin aje akufanyie kampeni enzi zile, je ! angekutafutia kula au angekufukuzia kula?
     
Loading...