Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kufuata mkumbo wa wakubwa wako kumkubali Siyoi imekula kwenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Juma Bundala, Apr 2, 2012.

  1. J

    Juma Bundala Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    NAPE one mistake one goal,kukubali kwa shinikizo la wakubwa wake na yeye kuanza kumnadi SIOI AMEZOLEA AIBU,lkn ktk siasa akisa huyu lazima atakuwa amepata huyu.Hela,majina makubwa,kampeni za matusi namengine yaliyo semwa na CCM vyote vimekoma kutokana na ushindi wa KISHINDO WA CDM,NAPE IMEKULA KWENU.CDM SAFI
     
  2. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi nape anatumika vipi . Kule igunga aliambiwa asikanyage. Nafikiri ameleta nuksi huko arumeru. Yaani hapa magamba wanajichanganya kiaina . Ina maana walitaka washindwe walipomruhusu kwenda arumeru? Magamba ovyo sana
     
  3. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siasa za maji taka zimewaponza.
     
  4. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,724
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hivi nape ni kweli alishiriki kampeni za SIOHI huko Arumeru,hakika itakuwa imetoa picha mbaya sana,kwa kuwa msimamo wa wake daima umekuwa ni vita vya mafisadi,leo kuwekwa sahani moja na anaopingana nao ni mtihani mwingine ambao unamvisha tope ambalo litachukua muda kujisafisha.

    CCM wafike sehemu walio wasafi wawatumikie wasafi wenzao,nje ya hapo wote wataonekana ni manche ga nyanza!!!
     
Loading...