Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kama El Sahaf!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kasimba G, Apr 26, 2012.

  1. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Nadhani wana Jf wenzangu mnamkumbuka El Sahaf, Yule waziri wa propaganda wa the then Iraq, Alikuwa akisema ati! Wanajeshi wa Iraq wanawazunguka NATO wakati nyuma yake kuna vifaru vya NATO na vinaonyeshwa jinsi vinavyo isalimisha Iraq mikononi mwao,lakini yeye alikuwa anasema ati, ni mbinu za kivita na wanawazingira NATO!

    Nape, ambaye watu wengi tulimuona kama mtu atakaye changia kwa asilimia kubwa mabadiriko ndani ya CCM ameuvaa uhusika kamili wa El Sahaf, Wanachama wanahama yeye anasema wamepoteza mvuto, kweli sasa inabidi Nape aitwe El Sahaf, maneno mengiii! 95% hayana ukweli, Hebu uache u-El Sahafu upate fahamu na ufunguke kisha uelewe kitu gani kinachotokea na ni kwa sababu gani, labda unaweza ukachangia mabadiriko ya ukweli kwenye chama chenu,

    Acha u-El Sahaf Nape.

    Nawasilisha.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Nape ni mchumia tumbo.
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Al sahaf boss,Nape ni wale wale wachumia tumbo.
     
  4. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Katika wale vijana waliopote huyu ni mmoja wapo.. hajaweza kusoma alama za nyakati bado mwache time will tell..!!
     
  5. k

    kagame Senior Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau, Nape anaujua ukweli na kwa watu wake wa karibu anakiri jinsi hali ilivyo tete ndani ya chama chake, kauli anazozitoa saizi ni katika kulinda kibarua chake kinachompa dailybread vinginevyo angeshajiondoa! Inasemekana anafikiria kujiunga na timu ya washindi cdm ila anakosa gia ya kujiunga coz anaona taabu/aibu ya kukana kauli alizowahi kuzitoa huko nyuma za kuibeza chadema.
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,214
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    mtu muoga ni muongo. Nape ni coward namba moja that why ansema uongo.
    Kuna kipindi wanachama 1005 wa CCM waliamia Cdm alafu badala ya CCM kuchukua hatua madhubuti eti wao wanatunga habari kuwa wanachama 438 wa CDM wameamia CCM.
    Nape achana na layman solutions otherwise CCM mtakuwa mnajitekenya wenyewe alafu mnacheka wenyewe.
    A coward is a liar.
     
Loading...