Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape atoa takrima kutangaza nia Ubungo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kapwani, May 18, 2010.

  1. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ni ushamba wangu tu nilishindwa kuweka maoni yangu kwenye post baada ya ku paste hii picha kutoka wavuti

    Mmmh binafsi nimeshangazwa na taarifa hii inayosema wakazi wa manzese darajani wakijihudumia minofu ya nyama wakati Nape anatangaza nia ya kugombea
    1) Mazingira haya ni kama ya mama ntilie?
    Hebu nisaidieni labda watu wa jamvini mlikuwepo kula minofu hiyo?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Anyway hao si wapiga kura imekula kwake hiyo!
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Watu bana...............mshaanza spinning hivooooo.......hahaaaaaaaaaaaaa
     
  5. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzee wa Texas,

    Wache tu wamalize hizo takrima huko si unajua tena hawa ni lazima watumie tu
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Dogo ameishaanza kuota nundu! baada ya miaka 5 atakuwa XXXXL akivaliana mashati na Mh John Komba.
     
  7. I

    Irizar JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mkewe anamkaangizia vizuri msiwe na shaka. Ndiyo maana ana kitambo masallo hizo
     
  8. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Picha hii inaonyesha jamaa wakichagua makongoro[supu].
    Siasa bwana ati nape huyo huyo analalamika kuwa watu wanajipitisha katika jimbo ambalo anataka kugombea.
    Hivi hajapata ubunge yuko hivi jee akipata itakuwaje??????
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    May 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwani kunauthibitisho gani Kongoro hilo lilitolewa na Nape , maana Manzese ni moja ya maeneo ambayo Kongoro huuzwa mitaani.
     
  10. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijajua hiyo picha imehisishwaje na NAPE? maana hapo mimi sielewi uhusika wa NAPE na watu hao wengine wat if umepata picha kwingine?
     
  11. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Soma vizuri mimi nimesema kuwa hao watu kwenye picha wanachagua kongoro fullstop
     
  12. M

    Mutu JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia pembeni yule mama ni kama mama muza ,so unaunganishaje Nape na kongoro?mnatumia fasi hii kuchafuana?kama sivyo zibitisha vinginevyo.
     
  13. k

    kaiya Member

    #13
    May 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama ametoa, Mwenyekiti wao ameshasema TAKRIMA NI NGUMU KUIKWEPA.
     
  14. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ikulu wamesema, kauli hiyo ya mheshimiwa ilikuwa ya utani tu!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Raisi etu watuambie hayuko serious huwa yuko kwenye utani tu! Mimi nitawaelewa akina Silva
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2010
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Raisi amekwisha ibariki takrima. Wache watu waitafune
     
  17. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jasiri hakosi asili. Kwa chama hiki cha mafisadi. Hakuna uchaguzi bila takrima kama alivyoainisha mwenyekiti wao
     
Loading...