Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape anaipeleka wapi ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HUGO CHAVES, Jun 9, 2012.

  1. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    dhamira yangu inanituma kuuliza kila siku niamkapo asubuhi nape anaipeleka wapi ccm,ukiangalia ziara zake zimedhihirisha upungufu fulani sijui ni ama hakubaliki na baadhi ya wanachama wake au kwa kuwa naye amepewa cheo kwa sababu ya historia ya familia yao anatimiza wajibu mambo yaende .ona leo kaandaa mkutano anataka kuonyesha tambo gani ,ukizingatia hiki chama kiliahidi mambo mengi kwa wananchi wake na asilimia kubwa utekelezaji wake bado leo anaiga cdm kufanya kile inachofanya .lakini tusiongee sana pengine amepewe baraka na wana ccm wenzake .maswali ni mengi kuliko majibu kuhusu mkutano huu .
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=2][​IMG] ccm kuanzisha al shabab mikoa ya pwani[/h]
    KATIKA HALI YA KUWAGAWA WATANZANIA CCM IMEANZA KUWATUMIA BAKWATA KUWAGAWA WANANCHI.WAZIRI WA ELIMU NI MUISLAM MAKAMU WA RAIS MISLAM KATIBU ITIKADI CCM NI MUISLAM,RAIS WA NCHI MUISLAM MKUU USALAMA WA TAIFA NI MISLAM SASA VP LEOBAKWATA WASEME WANA FELISHWA HIZI NI MBINU CHAFU ZA CCM KUWATOA WANANCHI KWENYE WIMBI LA MAGEUZI YA KISIASA NA KUIINGIZA UDINI KWENYE JAMII NI HATARI NA NI LAANA KWA HAWA WANAMTANDAO HUU TUNASEMA ILI TANZANIA IWE NA AMANI 2015 CCM LAZIMA IONDOKE ISITULETEE MAAFA.WAMEANZA UAMSHO NA HAKUNA KARIPIO KALI LILILOTOLEWA KUONESHA CCM INAVYOHUSIKA VILIVYO KABLA YA UCHAGUZI 2015 WASHINDWE WALEGEE NA WASAMBARATIKE.MUNGU IBARIKI TANZANIA:confused2:​
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Sisi tunataka aiue ccm, we unahoji kwanini aiue? Kama huna vuguvugu la mageuzi kaa kimya,,unamstua wa nini sasa.
     
  4. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Anaipeleka ikulu..
     
Loading...