Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

napata maumivu nyuma ya shingo kwa chini mpaka maeneo ya mgongo tatizo ni nini msaada jamani wataala

Discussion in 'JF Doctor' started by Nipishe, Jan 19, 2012.

  1. N

    Nipishe Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napata maumivu nyuma ya shingo kwa chini mpaka maeneo ya mgongo tatizo ni nini msaada jamani wataalamu
     
  2. N

    Nipishe Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napata maumivu nyuma ya shingo kwa chini mpaka maeneo ya mgongo tatizo ni nini msaada jamani wataalamu
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Tatizo hilo limeanza lini??

    Vip kuna mazoezi yoyote au kazi yoyote uliyofanya karibuni??

    Au godoro /mto unao lalia upo kwenye hali gan??
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nenda hosp kachek, wkt mwingine BP ikipanda huwa unaweza kuhisi maumivu upande wa kisogoni kuelekea shingoni.
     
  5. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole! Hapo kuna mgongo wa juu na chini. Hayo maumivu yanashuka mpaka mgongo wa chini? Kama ndio basi nenda hospital!
     
  6. N

    Nipishe Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio yanashuka mpaka chini asante kwa ushauri kaka
     
  7. N

    Nipishe Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    limenza leo na godoro liko poa hata mito pia ni migumu so sijaelewa hapo tatizo ni nini?
     
  8. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labda una cyber stress. Jaribu ktumia BETAPYEN.
     
Loading...