Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naona nchi hii tunahitaji snipers ili tuheshimiane..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by samora10, Dec 20, 2010.

  1. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Wakuu kila siku nikiingia jamvini nakutana na heading za kuchefua sana.. hasa za kisiasa yani kama huna roho ngumu unaweza hata kupasua keyboard ya laptop yako au compyuta kwa hasira..

    ndio maana nauliza je hatuna masnipers watuondolee hichi kichefu chefu?

    kero ni zile zile kila kukicha
    fujo kwenye majimbo waliyoshindwa,
    leo naskia umeme juu kwa asilimia 18!!! wahusika wale wale na tunawajua kama vip tukodishe snipers watuondolee hawa watu..
     

    Attached Files:

  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    snipers wafanye kazi maeneo ya kkoo,kisutu,sea view,city centre,upanga,masaki,oysterbay,mikocheni,msasani,mbezi beach,kunduchi,boko na bunju maana huko ndio wanaishi mafisadi
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    yani we acha tu.... uzuri wanaoleta matatizo yote haya tunawajua kwa hiyo ni kujipozisheni tu unadungua mmoja mmoja
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,664
    Likes Received: 2,834
    Trophy Points: 280
    Labda tusubiri mpaka watakapozaliwa au........!!
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukichagua hovyo hovyo, huna haki ya kulalamika! pole vumilia tu!
     
Loading...