Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chen, Feb 15, 2012.

  1. c

    chen Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni muda wa miezi mitatu toka nijuane na huyu mwanamke lkn nahisi si chaguo langu, kila nikijitahidi kuachana nae nashindwa najikuta narudiana nae.
     
  2. Z

    Ze GOON Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiona hvyo ndyo wako huyo
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukiwa unarudiana nae basi unampenda kama humpendi usingerudiana nae kamwe
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwani tatizo ni nini mpaka utake kumuacha?
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nafikiri jibu umetoa mwenyewe, unahisi si chaguo lako. Kama ni hivyo, fanya maamuzi magumu, jifunge kiume mweleze ukweli na songa mbele ukiyasahau yaliyopita, na kuyachuchumilia yaliyo mbele yako. Na uwahi kufanya maamuzi mapema kabla hajakutega na mimba ukakwama kabisa kufikia malengo yako.
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    tatizo lake ni kuchovya chovya alihisi amepata wa kuchovya kama kawaida yake kumbe hiyo sio type hiyo
     
  7. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujakosea! Labda awe mvumilivu, mapenz c kila cku furaha mbona ugomvi ndo mapenz ya kwel
     
  8. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2ambie bana.
     
  9. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    ushamba tu najua hujazoea ma blow job ww
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Miezi mitatu halafu ushaachana nae nakurudiana??? You are joking bro..............ila sijui umesema tu kila ukiachana hujasema mara ngapi the way I see hujatulia
     
  11. juma sal

    juma sal Senior Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ujue ww kama mm!....ngoja watushauri jamaa tuone
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    DA mambo
    Mzima wewe
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hiki ni kituko kikubwa snaa ... miez mitatu ni sawa na week moja na sidhani kama umeshamwelewa au mkaelewana kiasi cha kufanya maamuzi yoyote na inaonekana kilichopo ni tamaa ya ngono .. ukimaliza unaona hafaidi , ukiwa na hamu unamtafuta haraka kwa vile inaonekana yuko huru
     
  14. m

    mkazamjomba Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi ghafla ukifumwa uko uchi utasimama au utachutama
     
Loading...