Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri kwa huyu demu jamani!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jt jr, Feb 3, 2012.

  1. Jt jr

    Jt jr Senior Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani kuna msichana nilimtongoza nikiwa shule ya msingi lakini hatukufika mwafaka kwa kuwa tulivyomaliza shule kila mtu aliendelea na secondary na hatukuwa na mawasiliano kila mtu akawa na issue zake. Baadae alitafuta namba yangu ya cm nikiwa form5 nikawa naye kwa mda lakini baadae tuliachana kwa kile alichodai kuwa simjali, ila ni kwa sababu ya shule. Alirudia kunitafuta nilipomaliza form6 tukaka tukaongea mengi akaniweka wazi kuwa ana mtoto teyari na aliyezaa nae mtu mwenye mke, anadai ilitokea bahati mbaya na mtoto alichukuliwa na babake, nikiwa chuoni amenitafuta tena tukawa tunachart akanielezea stori zake zote na wanaume aliokuwa nao yeye akadai ilikuwa ni harakati ya kumtafuta anayemfaa maishani. kaniambia ananipenda, na Akaahidi hatarudia ujinga wake wa nyuma nikambadilishia na laini ya cm, mpaka sasa tunapanga tuje kuoana. Ila najiuliza itakuwaje?na huku teyari ana mtoto ingawa alichukuliwa na baba yake, kitu kingine nalingana naye umri. Naombeni ushauri wenu wanajamii km ni busara kuwa nae.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Piga chini huyo sio mwaminifu, unajua mahawala huwa hawaachani katu!!
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unavyojieleza inaelekea kama wewe bado ni kijana. Kwa nini usitafute kitu brand new badala ya kukaa unang'ang'ana na Used? Tumia vizuri ujana wako.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mmh huu si ushauri mzuri bwana mkubwa,
    mimi nakushauli kama umelidhika naye muoe huyo, kwani hayo mengine ni mapito tuu na ukweli ameshakuambia angeweza kukuficha pia, nadhani huyo ndo mkeo umli si kigezo bwana.
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usikilize Moyo wako.
     
  6. rweyy

    rweyy Senior Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    dogo kama unampenda kutoka moyoni bc huyo ndo mwanamke wa kuoa
     
  7. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Majibu unayomwenyewe. Kama roho ina wasiwasi means hakufai achana naye
     
  8. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    masuala ya mapenzi ndugu wakati mwingine hayahitaji ushauri! Lakini kwa sababu hapa ni mahala pake ngoja nikudadavulie ninachoweza!
    1.kulingana na maelezo yako huyo binti unampenda sana kwa hio mie sioni Tatizo liko wapi kama utaamua kumuoa! Suala la yeye ana mtoto si hoja bali ni maamuzi yenu wawili ndo yatakayowapa dira na dhamira ya kuoana!
    2.uaminifu! Hapa ndo kuna tatizo! Ingawa huyo binti ana mtoto mmoja inawezekana akawa ndo mwaminifu kuliko hata wewe! Inawezekana wewe una watoto wengine tayari au umisha tundika watoto wa watu mimba ila kwako wewe huoni ni tatizo bali utaangalia huyo unaemuoa tu!
    3.kujali! Inawezekana ni kweli ulikuwa humjali sana binti kwa sababu ulikuwa na mihangaiko na masomo! Binti Amejaribu kupenda wengine imeshindikana hivo moyo wake uko kwako mpokee!
    Muhimu:::kumbuka hakuna mtu asie na mapungufu! Cha muhimu ni kukubaliana ni jinsi gani mtarekebisha makosa na kuanza maisha ya me na ke!
    Kila la heri!
    Kumbuka!!! Mapenzi hayalazimishwi......
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    sahau yaliyopita, mtoto sio tija kwani wengi wao wanawakojoa chooni au wanatubambika ambao sio wetu hivyo kama mmependana na tabia zinaridhisha muoe tu.
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ukishakua na doubt na partner wako that means huna uhakuka na maamuzi ya moyo wako,mimi nakushauri usiwe na haraka hebu subiri kidogo mpaka moyo wako utakaporidhia pasip kushauriwa na mtu au kuambiwa
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa uliosema, na mimi kwa kuwa napenda tende basi nakupa point hapa.
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama mmeshaanza kufanya mipango ya kuoana ina maana tayari kimeshaeleweka na kila mmoja ameridhika na mwenzake, so huna haja ya kuwa na kigugumizi - chukua mzigo jumla huo mzee, umri sio big deal
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Na kweli! Jinsi anavyopata shida kukusahau ndivyo atakavyopata shida kumsahaui baba mtoto na wengine waliowahi kushika kijiti! Kimbia ufe aisee
     
  14. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Used ndio sera za nchi, hauoni serikali imepitisha hiyo kitu!,
    Brandnew. Mmmmh unaweza kushubiri mpaka ukawa sugar daddy.
     
Loading...