Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni matokeo ya jimbo la MUHAMBWE - Kibondo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bob_Dash, Nov 2, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna mtu yeyote aliye na data za jimbo la Muhambwe - Kibondo (Kigoma) manake CCM walimtosa mzee mwenzao Arcado Ntagazwa naye akaingia kambi ya jirani (wapinzani) CHADEMA, sasa sijui vipi huko
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hali imemuendea vibaya. Mchuano ni kati ya ccm na nccr mageuzi. matangazo rasmi bado, bali wa nccr mageuzi anaongoza
     
  3. s

    siyenda Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    NCCR MAGEUZI,Ndg Felix Mkosamali ametangazwa na nec kuwa ndiye mshindi saa 10alfajiri
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...