Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni dawa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by smati, Oct 15, 2011.

  1. smati

    smati Senior Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mdada nafanye naye kazi, kweli ananikera

    1. Nikiacha koti analivaa
    2. Nikijisahau anazigusa nanili zangu makusudi , sijui anapima nini
    3. Atagusisha nyonyo zake makusudi na hadi aone umekereka
    4. Anajua unamwangalia na anaacha wazi gate la kule machimboni.

    Sasa naomba dawa, nikimnyeshwa asinisumbue tena.

    Jamani sitaki nnionekane namnyanyasa
     
  2. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akili kichwani..HIV is at ur door!.,.anyway listen 2ur heart
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyo dada anakupenda/kukutamani na ndio maana anafanya hivyo ila mbona dawa unayo? Ni kunyoa au kusuka. Maamuzi yote yapo mikononi mwako.
     
  4. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sema nae.usione sooo!
     
  5. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hama ofisi kaka!!
     
  6. G

    Gavanor Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli bongo,we have löng way to go,yaani nyie badala ya kufanya kazi hapo ofisini kwenu thn nyie mnaendekeza mapenzi?
     
  7. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mwonyeshe kama wee ni kidume wa ukweli
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Labda yeye ndo anajaribu kukupa dawa upone.... maana hali ya kawaida......
     
  9. h

    hayaka JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama anakukera mpige stop. Tena haraka kabla hajakolea na hako kamchezo. Kuwa na msimamo wala usicheke naye.
     
  10. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nyinyi mngefanya kazi CHINA mngenyogwa,badala yakufanya kazi mnaendekezi mapenzi!duu hikindo kizazi cha JK, mnamatatizo nyinyi!
     
  11. m

    mkalagale Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpe huo muogo wewe atakuona shoga bure
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    dawa ya kumnywesha? ulishamwambia kama hupendi tabia yake mbaya?
     
  13. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kugombana na bint ofisini mwambie yeye ni changudoa (kwa vitendo au maneno).. Hivyo, Kila akikaa vibaya mwambie umeona na unampa mia mbili au mia 5, ...kila akigusisha nyonyo zake mpe mia tano.. mbele ya wafanyakazi wengine..

    Ila jitayarishe ...bifu lake halitaisha hadi mnaacha kazi...atakuchukia kuliko wanaume wote..

    Lakini ukitaka ustaaarabu.. Mwambie kuwa yeye ni dada yako na unamuheshimu kama dada yako..Ila atakuchukulia wewe ni mshamba kuliko washamba wote.. Lakini utakuwa umepona..
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umeoa?, upo ktk Relationship?
    Next time ukienda Ofisini nenda na Picha ya huyu My Love wako, iweke katika Desk lako mahali panapooneka, akipita akiiona atatia akili.
    Na akiona ni kifaa kuliko yeye alivyo, utammaliza kabisa.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    tulizo una akili sana. nilitaka kumuambia kila ukiona mtanie, bt dont let it into ur heart. so mtanie mbele za watu. muambie,dah wakubwa wanafaidi sana. afu akiacha machimbo wazi muimbie kale ka wimbo ka utoto 'duka la mzungu li wazi,lauza mchele na nazi...', wifi ashadii plz muimbie kwa sauti basi ajue tune yake.
     
  16. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haah haah haah hapo dah pagumu duh so jamaa ataonekana bwabwa!
     
  17. M

    MyTz JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    utakuwa umetumia nguvu flan kutengeneza mazingira ya kufanyiwa hayo...
    tumia nguvu hiyo hiyo kutengeneza mazingira ya kutofanyiwa hayo...
     
  18. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kama kweli hutaki upuuzi mwambie wazi kwamba "SITAKI MAMBO YA KIPUUZI"ataacha mala moja!unaogopa nini?ila kama utaendelea kumchekea ukubali cost yake.
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    T*mba huyo. hamna dawa nyingine.
     
  20. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tatizo la wadada hawachelew ku chenchia ukiwaambia huwataki, atakuja na sera kuwa umemtaka ila yy hakutaki ndo maana unamletea bif, jambo la muhim 1.usicheke nae mkiwa peke yenu labda km mpo na wafanykz wengine 2. Jitahid kujitenga nae kila mara, 3.kuwa na sura ya mbuz(kauzu)
     
Loading...