Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sir.Chemi, Mar 20, 2012.

  1. S

    Sir.Chemi Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HI JF! kuna bint Mmoja 2likutana kwa mara ya kwanza 2kiwa mm 6yrs na yy 5yrs.Nimezaliwa 11/8 na yy 12/8 mwaka mmoja badae.wen 2lipokuwa kids ckuwah kupata hisia za lov ju yk.2lisoma p"mary na olevel shule moja. nilipofika 4m3 hisia juu yk zikarise lkn ckumwambia mpaka 2lipofika 4m six ndo nikamseduce kw kumremind enz z utoto.Akaniambia ana mpenz ila nimpe mda afikilie.baada ya ck 3 akanipa jb la kukubali ila akaniomba nimpe mdamiez 3 ndo anipe jb kamili kesho yk nikamuuliza kuhus yl mpenz akasema "km vp 2potezee" kumuuliza sababu akanijib kw sms 'Cna mda mref tangu 2meachana na bd niko in lov with hm ndo maana nilikwambia ninae' bac nikawa confused.Uson huwa ana sign nyeuc ambayo inafanana na niliyonayo ktk mguu wang bac tang utotoni nikiiona 2 nankumbuka yy.Ukiangalia 2nafanana size,urefu na ht uwezo w kiakili class.Mpaka leo mwez 4 2ko best friends.SS NAOMBA USHAURI NIENDELEE HV LABDA ATACHANGE UAMZI,NI2PE KETE TENA AU NIFANYEJE?.NIMEJARIBU KUACHANA NAE ILA NIMESHINDWA.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sioni ulichoandika
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Umeshafufuka?:sleepy:
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi ndo uandishi gani huu unaletea ma great thinker wakushauri?
    2likutana
    cna
    2ko
    2lisoma
    4m3
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Kids @ Work!!
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Inachefua kusoma
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mabata madogo madogo yanaogelea * 2
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aiseeeeee!huu mcharazo sijauelewa!
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    a) Kwa mwandiko huo wewe fesbuk inakufaa, wapelekee wakushauri...
    b) Wewe na huyo mtoto mdogo wa kike someni hayo mambo mtayakuta tu..
    c) Hapa ni "Home of Great thinkers" hivi, unafikiri tungekuwa hivi kama tulikuwa tunaendekeza ngono badala ya masomo?
     
  10. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mdogo wangu hebu edit halafu post tena tafadhali.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Andika upya, hatuwezi kukushauri kama hatuelewi ulichoandika.
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nimechungulia profile yako ...

    Join Date : 18th March 2012
    Posts : 2
    Rep Power : 0
    Likes Received:0
    Likes Given: 0

    Karibu sana jukwaani, endelea kupitia mada zinazopostiwa humu jamvini zitakusaidia kukupanua kimawazo zaidi na kujua nini cha kuandika.

    Back to mada yako si jambo zuri kuingilia na kujihusisha na mapenzi ungali ukiwa kwenye masomo na pia kuvuruga mahusiano ya watu ni jambo baya. Kumbuka what goes arround comes arround. Ni vzr ukimaliza mambo ya masomo kujitafutia wako badala ya kupora vya wengine, vitakutokea puani!
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Huyo gashi anakupenda,jaribu kumpa muda tu.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    soma, mapenzi na shule ni sawa na chai na mlenda:A S 13:
     
  15. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umeona eeeehhh.Alafu hoa ndo tunategemea kuwa viongozi wa nchii hii.Kazi kwelu kweli.
     
  16. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,162
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    kasome kwanza shule mdogo wangu ukimaliza shule wewe na yeye mtakuwa mmekuwa na atakuwa na uamuzi wa uhakika. Sasa hivi bado wadogo mtadanganyana.
     
  17. M

    Mlavumbi Orijino Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I really hate this kind of writting, inaonyesha wazi kuwa bado kinda sana. Huu uandishi ni wa kitoto, hata ukiwa na shida wadau wanashindwa kukusaidia immediately just because of your writting style. Halafu kuna wale wanaoandika herufi X pale inapotakiwa kutumika S kama xaxa (sasa), xana (sana) jamani huwa nachefuka natamani kumeza laptop!!
     
  18. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ukimaliza walau form six uje utuletee mada yako, hapa bado hapakufai, understood!
     
  19. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Halafu laptop yenyewe ukute kama hii yangu ya kazini uje kubi fayad laik dhati, yani hiki kizazi kina kazi!
    BTW ongeza na xul
     
Loading...