Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by KALENDA, Dec 14, 2011.

  1. K

    KALENDA Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Habari zenu wana JF,
    Hivi karibuni nilimshitaki mtu kwa kosa la kuiba mali niliyomkabidhi kuiuza dukani kwangu.

    Baada ya kesi kuisha mahakama / Hakimu alimuhukumu mtuhumiwa kutumikia kifungo cha mwaka mmoja
    nje ya gereza pamoja na kulipa pesa anazodaiwa kwa kulipia mahakamani kiasi alichopangiwa kila mwezi hadi
    atakapomaliza deni lake.

    Tangu hukumu imetolewa sasa ni miezi mitatu na huyo mfungwa amelipa pesa anazodaiwa katika mwezi mmoja
    tu kati ya miezi 12 anayotakiwa kulipa. Kila ninapokwenda mahakamani kuchukuwa pesa anazotakiwa kulipa,
    cashier ananiambia kuwa mfungwa wangu anasema hana pesa za kulipia deni langu.

    Wataalamu wa sheria naomba mnifahamishe natakiwa kuchukuwa hatua gani ili niweze kupata haki yangu.
    Natanguliza shukurani.
     
Loading...