Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Ukweli kuhusu haya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kalunguine, Jan 16, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    katika bomoaboma za makazi na kuondolewa wafanyabiashara wadogowadogo (machinga) kwa nn mafundi viatu (shoe shine) huwa hawaguswi. Ni kweli ni state agency.
     
  2. p

    pilu JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we unaonaje hata mimi nahamu ya kujua aise mwe!
     
Loading...