Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba nisaidiwe..

Discussion in 'JF Doctor' started by jamii01, Nov 30, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    jamani nina stress naona sasa zinakonipeleka siko ..hadi kichwa kinaniuma,nashidwa hata kulala vya kutosha nakuwa naweweseka nikilaa ..shida kubwa ninakuwa na mambo mengi ya kufanya kwa mda mfupi..kazini,family,madeni ninayodai silipwi,biashara haiendi,kuna jamaa zangu natakiwa niwasaidie na kwenyewe kumekwama zaidi ya kupokea lawama tu....kila ninachokipanga haikiendi,nifanyeje wandugu niishi maisha ya furaha!
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu hali hiyo, ila tatizo umeshalijua hivyo inabidi ulitatue kwa namna ambayo hautaathirika na stress.
    Jaribu kufanya kazi kwa malengo na ikiwezekana tafuta na msaidizi ambaye ataweza kukusaidia kwenye baadhi ya shughuli zako.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dawa ya stress ni kutafuta namna ya kucope nayo.

    Kwa maelezo zaidi ntarudi kesho.
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mkabidhi yesu maisha kila kitu kitaenda vizuri.
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Kuna course mbali mbali za ku-manage priorities.Jaribu hii hapa: http://www.mindtools.com/pages/article/newHTE_93.htmNakushauri usisome kama unavosoma novel, soma and apply what you read.Vikishindikana kabisa consider taking a week or ten days leave to rethink your priorities and organize your life accordingly.Kinacho shindikana mara nyingi ni kukubali kua tunapoteza muda mwingi kwenye vitu ambavyo hatuhitaji ila vinahitajika na watu wengine.
     
  6. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Hivi jamani kila kitu "mkabidhi Yesu". hii si sawa. tumhurumie Yesu nae. alisha uawa kwa ajili yetu , na sasa kila jambo yeye, aah!!!!!!!!!!!!!!, tuwe na huruma kidogo wanadamu
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo Website uliyoweka haifunguki nimejaribu kuifunguwa hebu ona ninapata Error wakati wakuifunguwa hebu ona hivi inavyosema

    [TABLE="width: 679"]
    [TR]
    [TD="width: 671, align: justify"][TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD="width: 99%"]
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][​IMG][/FONT]​
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: justify"][TABLE="width: 90%"]
    [TR]
    [TD="width: 7%"] [/TD]
    [TD="width: 70%"] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] [/TD]
    [TD][h=2]We're sorry...[/h]
    The page you are trying to reach isn't on our server.​
    What can you do?
    [TABLE="width: 516"]
    [TR]
    [TD="class: bodytext"]
    • If you typed in the URL, check that you didn't make a typing mistake (a common error is to put .htm instead of .html at the end, or the other way round).
    • If you followed a long URL from an emailed link, check that he link hasn't been split in two (some email systems do this if the URL is longer than one line). If this has happened, cut and paste both parts of the link into the browser address bar.
    • If you followed a link from somewhere else on Mind Tools or from another site or e-mailed link, it would be really helpful if you could let us know, and we'll try our best to fix it.
    • Return to the previous page you were on.
    • Go to our home page.
    • If you are a member of the Mind Tools Club or are a Mind Tools Connect user,click here.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]© Mind Tools Ltd, 1996-2011. All Rights Reserved

    [/FONT]
    http://www.mindtools.com/pages/article/newHTE_93.htmNakushauri

    Jaribu na wewe kuipitia utaona hiyo Error asante ​
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Hujatuambia (1)Je Umeowa? (2) Male Or Female? (3) kama ni Female umeolewa ? kama ni male umeowa? (4)Una Umri wa miaka mingapi? (5) Je unalala kwa muda wa masaa mangapi kwa siku? (6) Unafanya biashara gani? ni hayo Maswali yangu.
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
Loading...