Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by mickytop46, Feb 23, 2011.

  1. m

    mickytop46 Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    jaman wana jf mimi ninatatizo la uume kusinyaa na kuwa mdogo ila ninapokuwa nataka kusex unadinda vizuri na unanguvu sana ila nilikuwa naomba dawa au ushauri wa kufanya usiwe unasinya na pia naitaji uongezeke unene tafadhali naombe msaada wenu
     
  2. j

    jumalesso Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna tatizo ndugu madhali wakati wa shughuli unawajibika ipasavyo. Ridhika na ulichonacho usitafute matatizo Mkuu
     
  3. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kijana lizika na ulicho nacho
    kusinyaa ni kawaida kabisa
    au unataka usimame kama mti masaa 24/7?
     
  4. G

    GodHaveMercy Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achana na hayo mambo rafiki, kama unadinda wakati wa kusex, inatosha. Unataka Mungu akupe nini zaidi?
     
  5. e

    eltontz JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 761
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Kusinyaa kawaida, hata mimi ninakuwa hivo. Ila nimeridhika. Flaccid state linasinyaa, erection kama mti, poa tu mbona.
     
Loading...