Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wenu!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mom, Jan 27, 2010.

  1. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba yeyote anaeweza kupost vacancy suitable for people with disabilities (Deaf na wheelchair users) anisaidie. Nafanya kazi na wahitaji wengi ambao wangenufaika na information hizo
     
Loading...