Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba msaada wa kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by jane_000, Feb 19, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka yangu kamfumania mke ana kiss live na picha kama ushahidi anazo jeee anaweza kufungua kesi ya madai ?
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha Jane we kiboko... hii mada umeipeleka MMU??
     
  3. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Please yamenikuta kaka yangu pls kama wewe mwasheria naomba jibu
     
Loading...