Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada kwa "HAYA"

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KasomaJr, Apr 13, 2011.

  1. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ninatafuta taarifa za vitu hivi kwani nimeamua kuwa mjasiliamali zaidi kuliko kufikiria ajira.
    1. Hapa Tanzania ni wapi wanalima kwa wingi Vitunguu Saumu, Dengu na Ngano na bei pia kama inafahamika nitashukuru (kwa kilo, gunia au Tani).

    2.Jina la kiswahili la zao hili nimeshindwa kulipata, kama kuna yeyote anajua anaisaidie-Flax Seed/ Lin seeds.

    3.Natafuta wapi wanauza Photocopier machine Mpya au Used ila kwa bei nafuu. BMTL Nimecheck nao bei zao ni kifo nimeshinda, na ninahitaji machine yenye document feeder 15-20 Copies/Minute

    4. Nafatuta wapi wanauza A/C (Split unit) Used au Mpya size ya 12bt, Authorized dealer wa LG pale Posta ya Zamani bei zao kubwa sana.

    Naombeni msaada wenu wana Jamii Forums.
    Asanteni.
     
  2. m

    majiyashingo Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana mkuu suala la ngano ni gmu kidogo ila inalimwa Ironga kwa wingi lakini kiwangi chake kimekuwa kidogo sana ambapo serikali na makampuni wanaagiza kutoka nje ..je wewe unahitaji tani ngapi?
     
  3. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu try to visit MFi, then ask them kama baado wako na Kyocera photocopier. Hizi machine ni nzuri sana. ila wino wake ndio ghali lakini zina faida sana. For more information just visit them. Nauwakika watakupa watakupa machine nzuri. Also try to google Kyocera photocopy machines from Japan. You can also buy online after getting enough information from MFi.
     
  4. i

    ishiveti JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2016
    Joined: Jun 3, 2015
    Messages: 758
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 60
    mkuu vi,,,ulipata lin seed zinakopatikana tz (dar) uniambie pls 0713291947
     
Loading...