Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba maoni yako!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MARCKO, Mar 9, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cjawah kupima HIV, Sasa nimempata mpenzi tulioishi nae kwa mwaka m-1. Falsafa yangu kuusu swala zima la afya ni kwamba cjapanga kupima HIV japo cyo tiketi ya mimi kuwa malaya wala cjawahi kupima. Sasa ananiambia tupime kwanza ndo tuoane. SWALI. Je, hii umaanisha kwamba hajanipenda bado na kutokua na HIV0 ndo kigezo cha yeye kunipenda? Mbona mimi nlizani mapenzi ya kweli hayana vigezo! Kwahiyo ukimpenda mtu umependa kilakitu kwanzia aongeavyo mpaka damu yake bila kujali kama ana HIV au la. Eti tucpopima ananiacha! Kweli kanipenda?
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe ulitakaje? Aupende mpaka UKIMWI wako? Nendeni mkapime muwe na hakika ya afya zenu na kupanga vizuri mipango yenu ya baadaye.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hebu acha upu***vu wako
    kapime haraka, hayo mapenzi ya kijinga ya kutopima mtakufa kama nzige.

    Upendo gani huo?
     
  4. T

    Tata JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160

    Acha longolongo Marcko nenda kapime afya. Usiongee kama mtu asiye na ufahamu na maana ya kujua afya yako hasa kwenye suala la ukimwi. Kimsingi kupima hakuna uhusiano wowote na kupenda au la.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    kapime...alokwambia mapenzi na hiv vinachangamana nani...
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe acha mbwembwe, km wewe ungekua ulishapima tayari na upo swafi na huyo mpenzi wako ndo hajapima si ungemwambia apime kwanza. Tafakari chukua hatua
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yes hicho ni kigezo cha kukupenda hasa km mnamalengo ya kuoana,na anakupenda sana ndio maana anakutaka mkazijue afya zenu ili muishi kwa amani na kupanga mambo yenu ya baadae,

    Km hujiamin na una hofu,jikate ukapime kivyako ujue majibu yako,
    Then km yako poa ndio muongozane wote mkapime kwa pamoja!

    Ww kinachokusumbua ni hofu tu ya kupima na kupokea majibu,kitu ambacho ni cha kawaida kwa yoyote ambaye ndio mara yake ya kwanza kupima, jipange tu uende ujue moja.
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Nenda angaza kijana
    mi nilishikwa na polisi sio mchezo
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ukimpenda utamlinda......
     
  10. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hivi wewe mzima kweli?ulishirikisha ubongo ktk kuandika hili swala lako?hauko siriac nadhan....:cool2:
     
  11. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwaiyo wewe ulitaka akupende zaidi akuue au wewe umuue na HIV ndio utaamini kua mnapendana kwa dhati
     
  12. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo nikikuta anao au mimi ninao ndo basi tena! I never wanted to see the end of this journey! Alafu mimi nikiwanao ndo cntaowa? Au ntatafuta mwenye nao kama kwakutangaza adharani?!
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli wewe ni zaidi ya zero
     
  14. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliendaga kupima wakat nangojea majibu nikazimia!
    mbona hata TB,MALARIA vinauwa, HIV kitugan banaa kapimen hata MALARIA itasaidia kidogo.
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Usipime. Goma kabisa kupima. Komaa!
     
  16. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    huyo anakupenda kwa dhati, usimuache kaka. we kapime ili mambo mengine yaendelee.
     
  17. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkapime nini tena? Mwaka m1 ulikuwa unaishi nae ki-vipi? Kama falsafa yako ni kutopima HIV, ina maana sometimes hata segele kavukavu kwako ni poa tu. Sasa kama mwaka mzima uko na huyo best usitudanganye kwamba hamjapiga pekupeku. Mwambie best afumbe macho tu msubiri matokeo. Kama hakuelewi pm namba hii.
     
  18. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,892
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Acha uoga kapime we unajuaje yeye ndio atakua nao halafu we fresh, inaonyesha wewe kicheche sana.
     
  19. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie acheki bp kwanza...
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    double LiKe

     
Loading...