Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba leo nisemezane na wanaume wenzangu………………!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, May 25, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kwa mfano inatokea mkeo au mpenzi wako anakuletea taarifa kwamba ameteuliwa na kampuni anayofanyia kazi akasome nje ya nchi, inaweza ikawa Marekani, Canada au kwingineko ambapo itamlazimu akae huko kwa miaka miwili mpaka amalize kozi yake. Lakini atakuwa anarudi likizo kila mwaka kwa mwezi mmoja.

    Hebu niambieni kama inakutokea wewe unafanyaje?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    namruhusu.

    Au kuna mlinganyo sijauona hapa? Hili swali naked kabisa.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ngoja waje usemezane nao..
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nampa baraka zote na kumsindikiza airport..
    Heeeh! Kumbe ni wanaume only?!
     
  5. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Waume mkowapiii mseme ya,okua kwa Moho wenu,Anko wewe unakubali au laa?
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nafatana nae.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kongosho kwani wewe ni mwanaume?......ndio mana hujaiona hiyo milango.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Siku hizi hawateui watu kwenda kusoma, lazima mhusika mwenyewe aoneshe nia ya kutaka kwenda kusoma. Na kwakuwa umewaamini kuwa ni watu wema na umewaachie wawe wanashinda na mkeo siku 6 kwa wiki na ofisi za mabosi ni safe contained. Kwenda nje si itakusaidia mzee kuongeza unga akishamaliza masomo? let her go vinginevyo uwe tayari kuachwa na kuchukiwa na koo zote mbili pamoja na ofisi yake kuwa wewe hupendi maendeleo yake
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ngoja nikapekue nione, nimesahau kama me au ke.

    Mambo lakini.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    haendi mtu.!!! elimu ya nini wakati kishaolewa, labda akasomee home keeping and children caring..
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona mruhusu tu kwa roho safi ili niiishi kwa amani..
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,307
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    unamruhusu tatizo liko wapi? Wanaume muache ubinafsi.... Ingekuwa ni wewe mwanaume umepata nafasi hiyo mkeo angekupa baraka zote kwa nini wewe ujishauri?
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo utamruhusu sasa..
     
  14. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bado tu haujamruhusu Mama Ngina ile safari aliyoteuliwa kwenda Australia, mpaka upate maoni kutoka JF......?
     
  15. mito

    mito JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kwa mwanaume ambaye hajawahi kuishi ughaibuni anaweza kumruhusu kirahisi mkewe kwenda kusoma huko peke yake, lakini kwa aliyewahi kuishi ughaibuni inaweza kuwa ngumu kidogo, unless waende wote.
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa nini tuwe na mashaka mwanamke anapohitajika kwenda ugenini tu, na wakati tunawaacha wanawake hao hao nyumbani tz tunakwenda kubeba mabox ughaibuni kwa miaka mingi tu? Au hapa nyumbani tz hakuna vishawishi? Tuache wivu usio na maana ambao matokeo yake ni kurudisha maendeleo ya familia zetu nyuma.
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Piga mimba kabisa aende nayo huko.Kitu muhimu sana hii mkuu
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kongosho kwani wewe n ke au me? au hukuelewa swali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Poa, ukishajikagua uje ujibu swali la mtambuzi kwa ufasaha.
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Inategemea mpo kwenye stage gani kwenye ndoa.
    Kwa ndoa changa inakuwa ngumu kidogo na inaumiza....but kwa sisi vikongwe wala hata hujiulizi mara mbili...hata asiporudi sawa tu!!
     
Loading...