Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kuuliza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kafuta, Jul 7, 2011.

  1. K

    Kafuta Senior Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wananajanvi wenzangu naomben kuuliza kama hili lililonipata ni tatizo au? Takriban wiki sasa nimekua nikipatwa na kiu ya kufa mtu na kujikuta nakunywa maji mengi sana,karibia lita 3-4 kwa cku.na kukojoa kwa sana tu..madakitar uwanja ni wenu,cjaenda bado spital kwa uchunguz..nimeanzia kwanza kwenu jf.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kacheki kisukari mkuu.....
     
  3. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamu ya kula je?? Kama unasikia njaa mara kwa mara (i.e. unakula sana) + kunywa maji mengi sana kuliko kawaida + unakojoa sana, hizi dalili tatu zinaashiria kisukari, kapime
     
Loading...