Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kuuliza, hivi hukumu ya dowans ina deadline ya kulipa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by limited, Jan 19, 2011.

  1. l

    limited JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari wana jf , ningepenada kujua deadline ya kulipa hukumu ya icc kuhusu dowans, je serekali haiwezi hata kidogo kudelay mpaka kikao cha bunge kianze angalau hawa wawakilishi wa wanachi watoe hata mapendekezo au mbadala wa hii sooo??
    pls delay just for 2 months pls jk mtukufu!!!!!!!!!!!(sijui atasoma) sababu watu wengine hata hawajui kilichotokea. hata mie nimestuka tu after elections dowans huyu hapa golini kapewa penati alafu kipa mrisho ngasa, refa madega, yaani hata jamaa akigonga post ni goli tuu!!!!!!!
     
  2. K

    Kuntukuntu Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nijuavyo Mimi deadline ipo...... Malipo lazima yalipwe kabla ya kikao cha Bunge linalotarajiwa kuanza tar 8/2/11! Poor taxpayers TATIZO uoga!!!
     
  3. K

    Kuntukuntu Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why can't we be proactive like our colleages in Tunis?????!!!!!! Mungu baba wape ujasiri poor tanzanians
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    matatizo hayajafika kwenye peak! Yakifika, huenda tukawa wabaya zaidi ya watunisia!
     
Loading...