Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujuzwa waliofanya written interview nhif/

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MASHARL, Sep 30, 2012.

  1. M

    MASHARL Senior Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau sory kama kuna yoyote mwenye taarifa kama nhif walishaita watu kwa oral interview baada ya writen.
     
  2. m

    mafian Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naskia watu wameishaanza na kazi kabisa......
     
  3. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Uongo mkavu!
     
  4. G

    Grace James Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wameshaitwa na kupangiwa vituo vya kazi leo! but hakukua na oral interview recruitment yao imebase kwenye ileile written interview. it's so sad!
     
  5. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    UTUMISHI NA TAKUKURU chunguzeni haya mashirika. mtu anaweza akajua kuandika na kujibu kwenye karatasi kumbe ni BUBU. sasa cjui kama ni Public Relation Officers position inakuwaje na oral haikufanyika. maake huyo sio mtaalamu wa maabara kwamba ataandika na Dkt atasoma na kuandika dawa.
     
  6. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    NHIF ni hopeless maandazi
     
  7. s

    sajosasi Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    wapo orientation tangu jana na waliongeza idadi mpaka 10, its over guyz 2ckate tamaa uh
     
  8. m

    mchosho Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nhif =rushwa
     
  9. m

    mchosho Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna uongo hapo,nhif ni kujuana na rushwa
     
  10. M

    MASHARL Senior Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [sup]nashukuru wadau kweli takukuru of tz is nothing[/sup]
     
  11. LuisMkinga

    LuisMkinga JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    bima ya afya!!!!! sanda kalawe
     
  12. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mnaulizia Bima ya Afya i.e NHIF? Pale kama huna wa kukushika mkono umekwisha! Mliofanya hiyo Interview mmefanywa migongo ya kupandia wengine.
     
  13. w

    wakupita Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Silly Watanzania tumekua watu wa kulaumu kila kitu,bila kuwa na tangible evidence!
     
  14. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Pole sana. Najua ni miongoni mwa mliobebwa hapo NHIF!
     
  15. w

    wakupita Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Strange watanzania eti huwa anajiita great thinker really????
     
  16. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Nionyeshe post yangu yoyote niliyowai kujiita Great Thinker! Nina rafiki yupo hapo hapo NHIF, yeye ameshaniambia bila memo huwezi kuingia hapo! Na hata mwenyewe ananiambia aliingia kwa memo. Sasa wewe akili zako mgando hutaki kukubali kwa sababu unaona aibu!
     
Loading...