Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua majina ya jaji mkuu na katibu wa bunge

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Smartboy, Mar 16, 2011.

  1. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wanajf naomba mnitajie majina matatu ya jaji mkuu, na katibu wa bunge. Sina nia mbaya naomba tu anayefahamu anijuze maana hii ni moja ya faida za jf.
     
  2. damas kamalamo

    damas kamalamo New Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaitwa othman chande
     
Loading...