Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Kujua kwa anayemfamu Mchungaji John Saimon Omanya

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Haya Nayo Yatapita, Apr 19, 2012.

  1. H

    Haya Nayo Yatapita New Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba Kujua kwa anayemfamu Mchungaji John Saimon Omanya wa kanisa la Cathedral Of Joy lililopo mitaa ya Sinza Shekilango anatuumiwa kutapeli Hela za waumini, Kuvunja Ndoa za wahumini wake na pia inasemekana ni Mshirikina baya zaidi anatembe na Mke wa Muuni na sio huyo pekee tunamjua ameshatembe na wake za watu wengi tu ambao ni waumini wake Kwa anayejua Helimu Yake tunaomba maana anachafua Dini Yetu safi ya Kikristo.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    unamjua unauliza nini tena? au ulitaka kutuletea ujumbe huu hapa
    aya hebu tueleze taratibu sasa
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    hahahaa smile umenifurahisha
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wivu tu wakusumbua.
    OTIS
     
  5. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    huyu lazima kamegewa mke wake,inaonekana uli-type kwa hasira sana hii post yako............
     
  6. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    mi namfahamu anapatikana kanisa la Cathedral Of Joy lililopo mitaa ya Sinza Shekilango
     
  7. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si uhame kanisa sasa?Au na wewe unatakaakupitie ndo ujue ni Mchungaji kweli wa Kondoo wa mwili wako?Changanya akili zako weeeee
     
  8. M

    Munghiki Senior Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni tapeli ambaye kwa sasa anakabiliwa na kesi zaidi ya 4 za utapeli wa fedha pia kwa sasa anatembea na mke wa muumini wake ambaye anafanya kazi TBL!
     
  9. M

    Munghiki Senior Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wivu wa nini sasa hapo hatujakuelewa?kwamba ni tapeli,mzinzi au?
     
  10. M

    Munghiki Senior Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na ninavyoongea hapa yuko kituoni oysterbay akiwa anaojiwa kuhusiana na tuuma hizo za utapeli!
     
  11. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naamini huyo jamaa nimepata kumskia ana hila hususani kwa wakina mama wasio makini na ndoa zao
     
  12. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    duuuuh kwa hiyo mnataka mseme mchungaji popobawa huyo!!!""???
     
  13. M

    Munghiki Senior Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani umenena kka ni muharibifu hafai kwenye jamii!
     
  14. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Si yule jamaa ya Kenya?
     
  15. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35




    kama wewe kweli ni mwamini safi na si agent wakuzimu kwa kujua amakutojua, je ni andiko gani unasimamia kutaka/kusema habari hizi na kwa lengo/kazi gani kimaandiko?
    Je wewe hujawahi kuzini, kusema uongo/kutapeli hata uanze kunyosha kidole?
    Tukumbuke wote ni wanadamu tuko safarini mbele yetu ipo ama mbingu au jehanamu ya moto. Hakimu wa wote ni mmoja hasiyehitaji msaada toka kwa yeyote na anayeweza kutuokoa na matendo yetu mabaya na kutuhesabia haki ni mmoja naye ni kristu yesu tu!

     
  16. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .

    1st: Usijali ... jibu unalo kama Username yako inavyosema ...... Haya Nayo Yatapita!

    2nd: mimi huwa sipendi watu ambao wamejiunga siku hiyo hiyo alafu post ya kwanza bila ya Salaam wala nini wanaanza kuleta mada ambazo hazina vichwa wala miguu za kujadili watu, majungu, hata kama ni kweli etc!

    Kuwa mstaarabu kidogo anza na salaam hata Habari JF,... Hodi! ... enhe alafu ndio unaleta mada yako! .... eeeh vipi bwana?!

    .
     
Loading...