Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba hoja zenu "mkapa na wanyama nani bora?"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Siasaniupendo, Apr 15, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. S

    Siasaniupendo Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haingii akilini kumwona Mzee Mkapa akuhudhuria midahalo/majukwaa ya siasa despite of machafu yote aliyotenda wakati akiwa ikulu. Kashfa ya Mgodi wa kiwira, ilitosha kumpeleka huyu mzee SEGEREA maisha.
    Ni sawa na wanyama, wakibarehe/kuvunja ungo, hawana heshima wala taadhima. Wanachojali ni matamanio ya mwili.
    Kibri ya Pesa na Kinga inamnyima huyu mzee staha sawa na wanyama juu ya tupu zao
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...