Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani zaidi Baca au Real Madrid

Discussion in 'Sports' started by MASHUVE IFOLONG'O, Aug 30, 2012.

  1. M

    MASHUVE IFOLONG'O Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani mechi nyingi za hawa wapinzani Real anapigwa. Au sikosawa wajameni
     
  2. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nop, they were nguvu sawa mpaka jana...
    Nw madrid wanalead kwa match moja, n barca hawajawahi waovertak kwa muda mrefu mnoooo sasa!
     
  3. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Viva le Madrid!
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,476
    Likes Received: 3,476
    Trophy Points: 280
    Ukali wa nini labda?
    Mi naona kama vile real wako fresh tatizo ni kuwa team yao imekuwa ikibadilishwa sana tofauti na barca ambao midfield ni wale wale toka mwaka 2007
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    hakuna kama Fc Barcelona kuanzia nidhamu mpaka soka la uwanjani. Hawa majamaa wapo juu
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    Madrid ni noma ajee..
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hadi kuanguka anguka na kujua kuomba penart na kutafyia card wapinzani wao wakiona gemu nguma kwao
     
  8. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    The mighty real madrid ni mwisho wa reli. Hala madrid!!!!!
     
  9. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Madrid ni nouma!
     
  10. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watu wana phyisic huwezi skia timu imefungwa na madrid mwisho wa siku kuna malalamiko,. Soka safi ushindi wa halali. Madrid nouumaa
     
  11. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Barça hawana desturi ya kulalamika. Kazi ya kulalamika wanaiweza Madrid wakifungwa, maana wao kila wakifungwa 'wameonewa'
     
  12. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    walivokutana na aseno, chels, na ac milan wote ni madrid wanalalamika au ndoi ushabiki umekuzidi
     
  13. A

    Apex JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee barca noma xana hamnaga kama barca,madrid bado xana kwa barca jaman watoto wa La masia wanatisha sana muulize fergue na wenger.
     
Loading...