Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani yupo sahihi..Kibonde ama Kayanda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mcubic, Oct 10, 2012.

  1. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 8,938
    Likes Received: 2,598
    Trophy Points: 280
    Jamaa wanabishana kwenye kipindi cha Jahazi...Kisa ni baada ya waandishi wa habari kuzuiwa kuingia Mahakamani kuripoti kesi ya Mzee Mwinyi...Lugha iliyotumiwa kuwazuia waandishi hao ni "Kesi hii haiwahusu".
    kibonde anasema Lugha hiyo ni sahihi..
    Kayanda anasema lugha hiyo si ya kistaarabu.....
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kibonde hovyo sana hili jamaa
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Kesi haituhusu vipi kwani ile kesi ya talaka?ndio inasikilizwa chamber,si ile ya madai.....kesi zote zinazoenda mahakama ya wazi na huru haiwi siri tena!!Kibonde anawewesekea u DC!ataishia kuoga maji ya kopo tu Mabibo milele na kubwabwaja Clouds ....hizo post za mdebwedo zimeisha this time,katiba inakuja hakuna tena kulipana fadhila!
     
  4. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kayanda yuko sahihi.
    Kama kesi hii haikuhitajika kusikilizwa na raia wa tanzania, basi ingekuwa busara kuhamisha mahakama na kwenda kuifanyia myumbani kwa mwinyi.
    Kuipeleka mahakamani inawapa raia wote haki ya kuisikiliza.
    Kama anavyosema kayanda kesi ya mtu kubaka ng'ombe pia haiwahusu.
    Baada ya urais mwinyi ni raia kama wengine.
     
  5. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    kibonde sijui anajipendekeza yani anajifanya anajua kila kitu mimi nimemsikiliza hata hana point yani jamaa sijui ana tatizo gani
     
  6. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,252
    Likes Received: 1,361
    Trophy Points: 280
    Wote hamnazo!....
     
  7. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kibonde ni kilaza na ni gamba,hivi Ma dk huyu jamaa hajaingia kwenye 18 zenu tu?maana alitukana sana wakati wa mgomo!
     
  8. k

    kupe JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Jf inachekesha sana . Kila siku watu wanadai kibonde kilaza na hawamsikilizi. Na pia hawasikilizi clouds fm. Lakini wakija humu wanachambua yaliyozungumzwa na kibonde na hiyo clouds fm. GREAT THINKER achane unafiki. Kwani ukisema unamsikiliza kibonde unapungukiwa nini?
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,729
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Inawezekana waandishi kweli walikua hawahusiki.

    But kauli ingeweza kua ya kiungwana tu na waandishi wakaelewa. Kuliko kumwambia mtu moja kwa moja kua "hayakuhusu"
     
  10. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna yale watakayowaambia yanawahusu? Ni lazima tukumbuke kwamba,milango ya uhuru wa vyombo vya habari Tanzania bado funguo za kufuli zake zimeshikiliwa na wajinga wachache.Uhuru wa kupata habari umefichwa kwenye koti la mahakama...Tunawakumbusha waandishi wa habari na jamii kwa ujumla,tusiimbe tu wimbo wa mamlaka ya Rais kwenye katiba mpya,tuliangalie upya suala la nafasi na uhuru wa vyombo vya habari nchini.
     
  11. majany

    majany JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hii radio nina km mwaka hv sijaisikiliza........
     
  12. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kibonde atapata tabu 2015 na kuendelea. Ni Mnafik kupita kias
     
  13. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Binafsi nasikitika kwa mtu mwenye akili kubwa kama Anold Kayanda kufanya kazi na vilaza hawa, jamaa yupo vizuri sana. sasa nashindwa kujua ni kukosa ajira ua ni nini? Kiukweli namkubali sana huyu jamaa. Majina huumba, Kibonde ni Kibonde kweli kama neno lenyewe linavyojieleza
     
Loading...