Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mbabe Haye Vs Harrison?? Weekend

Discussion in 'Sports' started by LoyalTzCitizen, Nov 12, 2010.

  1. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    [video]ttp://www.youtube.com/watch?v=Te6-RBt3Qks[/video]



    Pundits' view on David Haye v Audley Harrison


    [​IMG]Click to play


    Click to play




    Haye and Harrison trade verbal blows

    By Nabil Hassan
    [​IMG]

    If November's fight between David Haye and Audley Harrison is as entertaining as Tuesday's press conference, British boxing fans are in for real treat when the pair meet at the MEN Arena in Manchester.
    Haye, the WBA heavyweight champion, and Harrison, the former Olympic gold medallist, were in fine form as they traded insults as their fight on 13 November was announced at a news conference in London.
    [​IMG] 606: DEBATE
    How has Harrison, who boasts the conflicting nicknames 'A-Force' and 'Fraudley', earned his shot and does he deserve it?


    BBC Sport's Nabil Hassan

    But how did Haye, one of the most valuable assets in world boxing and the so-called saviour of the heavyweight division, agree to fight a man who this time last year was fighting in the knock-out Prizefighter tournament?
    BBC Sport boxing commentator Mike Costello and pundit Steve Bunce analyse how the fight came to happen and what it means for both fighters.





    Haya wadau wenzangu wanaopenda ngumi kama mmesikia this weekend ni hao jamaa wanakutana lakini nimekuwa nikipata shida sana kuchagua nani mkali between them. Naona viwango vyao ni vya chini na hawavutii, sio kama enzi zile za kina Tyson, Evanda etc
     
  2. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ningefurahi sana kama mtu mweusi akisimama na Klitschos na kuwasimamisha na Haye ndo alikuwa chaguo langu lakini baada ya kufuatilia nimegundua ni mzuri wa maongezi kuliko kwenye ring,hii ngoma akikalishwa itakuwa poa sana ingependeza kama akishinda apande na Odlanier Solis ili mshindi wa hapo ndo akutane na vyuma Klitschos...heavyweight imekosa msisimko kwasababu hamna washindani wa kutosha na dunia ilishazoea kuona hii division ikitawaliwa na wamarekani weusi......
     
  3. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Msisimko umekwisha! siku hizi huniweki macho kusubiri boxing! tofauti na enzi hizo tulivyokuwa tunakesha kusubria mpambano!:smile-big:
     
  4. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mkuu hii ngoma itarushwa kweli ktk hizi channel za bongo za kulipia?if yes plz nijuze nipate kushuhudia huu uhondo....pia utaniupdate kuhusu wa margarito na pacquiao kama nao utakuwa aired.....
     
  5. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ntaku update muda sio mrefu! kama wataonyesha channel gani bongo, time etc!:thumb:
     
  6. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ebwana unanikumbusha mbali, enzi tunakesha mpaka alfajili tukisubiri boxing kumbe bado wanaendelea? mimi cna coment kwan nimehamia kwenye mieleka hapo tutakesha.
     
  7. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mkuu fuatilia hizi weight ndogo zipo interesting sana siku hizi kama wewe ni mtu wa ngumi hakika utaanza kukesha tena kuzisubiri kwani zinahitaji pumzi,speed na skills za hali ya juu kuibuka kidedea si kama zile za heavy weight ambazo siku hizi watu wanamalizia mpaka raundi zote utasema wanalipwa overtime!hakika tyson aliondoka na ladha ya ngumi za uzito wa juu....
     
  8. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunduru ngoja dakika moja nikupe schedule!
     
  9. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa bongo mpaka sasa hivi holaa! sijui exactly wapi watarush a ila kuna live streams nyingi watarusha zikiwapo
    Articoolz.com, justintv, try iraqgoals ambayo imefungwa halafu utapata links huko!

    Good luck!!
     
  10. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #10
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
  11. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #11
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    The biggest clash in British history since the Lennox Lewis-Frank Bruno fight

    [​IMG]



    [​IMG]




    Former British Champs Frank Bruno and Lennox Lewis are cheered by the MEN Arena Sell-out crowd

    [​IMG]
     
  12. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #12
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



     
  13. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #13
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Nov 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Naona Lennox Lewis siku hizi kawa promota
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    naam huyu man ni mkali alilidunda jamaa la urusi (giant)
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Huyu Msenegal kweli wa ovyo.

    Huu Mchezo umekwisha kwa sasa. Heri nikaangalie tu K-1.

    Harrison Suck........

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naona na huyu Margarito nae urefu haumsaidii! anachapwa vibaya na Pacquiao! aaahhh! Raundi ya 11 sasa naona shughuli imeisha kwa big man Margarito
     
  18. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Its over!!! Pacquiao kashinda! pamoja na technical superiority ya Margarito lakini waaapiiii!
     
  19. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Harrison mzururaji tu! hana lolote!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...