Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kasema wazee akina butiku, warioba, kingunge wanaipenda ccm? Kingunge live tbc1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by COMPLICATOR2011, Oct 14, 2011.

  1. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mungu wetu umesikia kilio cha watz, wakati leo tukiadhimisha kumbukumbu ya mwl. Nyerere na tukiendelea na maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru wazee mbalimbali wamejitokeza hadharani na kuonyesha dhahili kwamba sasa CCM ilipofikia basi ni zigo lisilobebeka. Kumbuka maneno ya warioba, butiku na sasa msikilize Kingunge TBC1 live, utakiri kwamba hawa wazee wamenyosha mikono. Kingunge anasema huwezi kuendelea kuwa na sera za miaka ya 45 hlf utegemee kuungwa mkono na watu waliozaliwa miaka ya 60-90's.
     
  2. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo mzee ana jipya fisadi vipi ule uchunguzi wa ubungo bus terminal uliishaje?
     
  3. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo mzee ana jipya fisadi tu, vipi ule uchunguzi wa ubungo bus terminal uliishaje?
     
  4. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anachokiamini sio anachosema. Anaona aibu kusema anachokiamini kwani wananchi wengi hatamsikiliza na kama watamsikiliza basi wataishia kumsomea tu na baadaye kumpuuza.
     
Loading...