Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kasema haiwezekani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kasheshe, Feb 7, 2009.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siku zote wataalamu wa Tanzania wa ICT wameendelea na ngonjera zao kwamba haiwezekani kuzuia maroroso ya internet kwa vijana wetu.

    kwa wenzetu UAE, China, wanazuia content wasizozitaka.

    Tanzania pia ingewezekana... kama TCRA ingesimama imara... lakini Tanzania kila kitu bora iende.
     
    Last edited: Feb 8, 2009
  2. G

    Ghwakukajha Senior Member

    #2
    Feb 7, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu please maelezo ya ziada yanahitajika....
    Ameipata akisurf akiwa Dubai,kwani angesurf akiwa bongo asingeipata?
    TCRA isimamie lipi hasa?Kuhakikisha kuwa akses to furiiii mp3 and lyrics zinapatikana online??
    Weekend hizi.....
     
Loading...