Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Atafika Salama: Freddie au Eddie?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kichuguu, Feb 10, 2008.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Feb 10, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Mjengwa kauliza swali tamu sana kule kwenye blogu yake http://mjengwa.blogspot.com/
    Amesema hivi:

    [​IMG]



    Wachukuliwe kwa gari wote wawili. Washushwe Magomeni Mwembechai kisha waambiwe; tembeeni kwa miguu bila walinzi wala wapambe. Mkatishe Tandale, Manzese Uzuri na mwisho mtokee Sinza Kijiweni. Naamini Fred angefaulu kukatisha na labda kuna wawili watatu njiani wangemwuliza maendeleo ya mashamba yake ya Kibaigwa na ng'ombe wake kule Kibaha. Vinginevyo, pamoja na kashfa zake za mashamba ya Kibaigwa, Mkopo wa milioni hamsini Nssf na safari ya Marekani iliyogharimu shilingi milioni mia tano, bado Fred angekanyaga Sinza Kijiweni akipiga miruzi na mikono mfukoni. Lakini, kwa joto hili la sasa la Richmond na hasira za wananchi, nahofia Edward safari yake ingeishia Tandale. Labda wanakijiji wenzangu mna mtazamo mwingine.
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Huko watu hata hawamjui Freddie wala Eddie, akishaonwa suti sop sop anaonwa ulaji tu watu wanachukua vyao.Unafikiri amteja wanamjua hata former PM?
     
Loading...