Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anaiongoza tanzania jamani;wafanyabiashara ,mafisadi ama familia ya kikwet??e

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Aug 14, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Naomben msaada wenujamani kabla ya saa nne nasikia
    ku bleed jamani nimesikua taarifa ya habari najaribu kunywa maji hata hayashuki
    uuuuwiiiiiiiiiiii e mungu we nisaidie kiumbe chako kilichokataa kuchana passpport ya nchi yake
    na sasaa kinataabika na serikali ya mafisadi
    kweli riziwani aanatisha
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pole mtanzania mwenzangu, kwa sababu ndo tupo hapa lets wait and see, you and I
     
  3. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Niokoe mwenzako nakosa pa kuelekea na serikali hii chafu yenye dhambi kuliko wazinzi wafiraji sijui tunaenda wapi mungu wangu wafanyabiashara wanatupeleka wanapotaka wao ewe silaaaaaa jamani hayo maandamano ya kila siku yako wapi???jamani tushachoka
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Muda si kitambo yatatimia, heri tungekuwa na pakukimbilia wangesalimika, lakini hatuna pa kwnda tukiwasha moto watatupenda wenyewe, wako wapi akina Hosni Mubarak?? sembuse wakwere hawa!!, the day comes and it's so near!!
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lini ndugu yangu wametuvua nguo za nje sasa wanaanza kutuvua hata nahizi chuPi za arsenal na barcelona
    tulizojihifadhi jamani sio uungwana kabisa kabisa
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mbona sielewi ?
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wewe mwenyewe unakielewa ulichokiandika hapa? Maana unaandika utafikiri wote tupo kwenye akili yako na mawazo yako, na kana kwamba fikira zetu ni kama zako. Sisi tunajua tulimchagua Rais Kikwete ndiye anayeongoza nchi, wewe ulitaka kuuliza nini, baada ya kuona nini?
     
  8. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwani kuna nini jamani mbona hamuweki vitu wazi? Au mpaka tuwape mji? Au ni lile suala la mafuta? maana nasikia kuanzia kesho jamaa wa mafuta wanarudisha bei zao; wanadai liwalo na liwe!!!
     
  9. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Laaaaa! Unatia hurumaaaaa" ndo hivo ndugu yangu, hii ndo Tanzania inayotangazwa kila siku kwamba ni nchi ya amani.
     
  10. Pelosi

    Pelosi Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mafuta mkuu...

     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Basiasi natumaini hapo hautumii MASABURI yako kufikiri kisha ndio ukaanzisha hii THREAD...
     
  12. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu aliwahi kuuliza Tahrir Square yetu ni wapi! kwa kweli nami pia ningependa kujua!!!
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sijaelewa chochote naona mazonge tu...
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Auto Pilot..
     
Loading...