Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anahusika na uptodating ya blog ya ikulu .

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjukuu wa bibi Pili., May 8, 2012.

  1. Mjukuu wa bibi Pili.

    Mjukuu wa bibi Pili. Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni aibu kila napo ingia kutizama blog ya ikulu na kuta bado matukio yaliyopo huko mwisho ni ya mwezi Aprili tena sherehe za muungano.Je hakuna matukio mengine huko ikulu ndugu zangu.Sisi watu wa IT kiasi mnatutia wasiwasi kama hakuna wa kufanya kazi hiyo nipeni mimi basi.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Tz zaidi ya uijuavyo!! Na bado utasikia kuna watu wa IT wanalipwa mamilion kwa mwezi bila kufanya kazi.
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    "Uptodating" ndio nini?
     
  4. javascript

    javascript Senior Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndo walewale utasikia ' antivirus yangu amekufa'
     
Loading...