Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani alaumiwe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SI unit, Mar 31, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Habari wanaJF.
    Leo kwenye magazeti asubuhi nimesikia habari ya wanafunzi 7 wa kike form 4 wamepata mimba kwa pamoja ndani ya miezi mitatu, shule ipo wilaya ya Rombo Kilimanjaro inaitwa Maida. Licha ya ufuska wanaofanya, pia wanauza na kuvuta bangi. Je, lawama ni kwa wazazi, walimu au jamii inayowazunguka?
    Nani alaumiwe..
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kiherehere chao: J:,K
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Uongozi wa shule kwakuwa mzazi anapeleka mtaoto akijua anako mpeleka kuko salama(secure and safe)wanaoongoza shule ndiyo wakulaumiwa kwani hawako makini!!
     
  4. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Looooh naifahamu saaaana mkuu nishule moja ya muda kidogo lakin tangia mwaka 2005 imekuwa ovyo saana...hii inatokana na kukuwa kwa bishara za bodaboda ambayo imesemekana ndio inapotosha wanafunz wa kike kwa kupenda lifti na anasa...nafikiri mwalimu mkuu Mr. Kicheche sijui kama yupo...
     
Loading...