Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani alaumiwe TANESCO au Mawakala wake??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dungulee, Jun 19, 2009.

  1. D

    Dungulee Member

    #1
    Jun 19, 2009
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku ya jana na leo kumetokea tatizo kubwa sana la ununuzi wa Umeme (LUKU) katika mkoa mzima wa dar es salaam.watu wamejazana kwa mawakala toka jana asubuhi wakisubiri huduma bila mafanikio.Hakuna jibu lolote la maana zaidi ya kuambiwa eti ni NETWORk Problem.Nani wakulaumiwa kati ya hao?Baadhi ya maofice na sehemu mbalimbali na hata majumbani kumekuwa giza kisingizio hakuna umeme.Hivi TZ tunaendelea ama tunarudi Nyuma?Watu wa solar power mpowapi?kwanini msidumishe huduma yetu mkafanya ushindani na watu hawa wa Tanesco ili kuona tatizo la umeme litakwisha??
     
Loading...