Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ahame CCM kati ya Kikwete au Makamba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by backer, Feb 6, 2011.

  1. b

    backer Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAKAMBA:; Anayepinga malipo ya DOWANS ruksa kuhama chama cha mapinduzi CCM
    KIKWETE:; Mimi siitambui DOWANS na ninapinga malipo ya DOWANS..........:msela:

    sasa hii ina maana gani? na tunapata picha ya namna gani kutoka kwa hawa viongozi wa ngazi za juu kabisa wa chama cha mapinduzi, ambacho pia ndicho chama tawala nchini? je kikwete anatakiwa kukihama chama au makamba a-step down kwa kumdhalilisha mwenyekiti wake? na kama ikiwa wote ni wahuni just confusing innocent people sababu wanjua kila kitu?...........:bump::bump:
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    teh teh. Wabongo watamu kuwayeyusha. mdogo mdogo tu tunawavuruga akili mpaka wasahau. mara katiba, dowans, richmund, katiba, udini, mkukuta, .............
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wahame wote. Hatuwataki!
     
  4. K

    KONDOO Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote ni vichwa vya panzi ccm, they cannot remember what they said last time this very serious issuse. in wepesi wakusahau mambo.
     
  5. f

    freddielly Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    word !!!!
     
  6. s

    seniorita JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Buying time of course; both are the same, they may seem to contradict each other, but they just give reason for people to have issues to discussion each day...and time goes on watu wakiendelea kujirusha.....
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hao ni Gagulo na Sidiria...
    Zote nguo za ndani.
     
  8. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Watoke wote kwa uhai wa chama!
     
  9. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Yupi Gagulo sasa?? nadhani labda sidiria kulikoni Gagulo
     
  10. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwezi kumwita rais kichwa panzi wakati aliwashinda wenzake 2005 ndani ya CCM

    AHAME MAKAMBA ILI KUKINUSURU CHAMA.
    Nimekuwa mwana ccm mzuri ila simkubali kabisa MAKAMBA kwani amekidhalilisha chama mara kadhaa kwa kauli zake.Mnyonge mnyongeni ila haki mpeni.



    NAAPAA NAAHIDI MBEE YA CHAMA MAPINDUZI NI CHA KULINDA MPAKA KUFA
     
  11. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni bora Mzee Makamba astaafu siasa, atyajiepusha na mengi cz ile age ya kusahau vitu do ameshaifikia
     
  12. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is better both of them to step-down!!!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Lakini mjomba,
    Hii kauli umeipata wapi?...sikumbuki ni lini JK alisema haitambui Dowans!...
    Pia hakutamka kuwa anapinga malipo ya Dowans, bali kwamba serikali itakuwa na subira, na kuwa ameteua wanasheria walichunguze suala hili kwa macho ya kisheria!
    Mnyonge mnyongeni, lakini haki yake mpeni!
     
  14. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wahame waende chama gani?sidhani kama kuna nafasi zao Upinzani, wabaki huko huko ili watanzania waone uozo wao ili wafanye maamuzi haraka ya kuwapindua
     
  15. S

    STABLE GIRL Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Hii kaaaaaali mpaka raha. Yaani viongozi wetu wanageuzwa na vijiupepo viduuuuuuchu!!! Mh! Nani ndo nani hapo mwenyekiti na katibu wake washalala chaliiiiiiiii
     
Loading...