Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta NAMBUA MLAKI

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Game Theory, Nov 5, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Uzuri wa JF ni kuwa tunajua kuna watu wamepata mpaka wake wa kuoa kupitia huu mtandao na kiunganishi muhimu sana

    Sasa naona i should swallow my pride by coming out na kusema wazi kuwa alikuwa jirani yangu kwenye miaka ya 90's na she grew over me. Mra ya mwisho tulikutana Salander pale kwenye saluni ya mama yake juu ya SAPNA electronics and as they say it was love at first ight lakini baadae nikagundua it was a puppy love

    sasa ni miaka zaidi ya 10 hatujaonana na mimi niko DESPERATE kumpata Nambua

    Nitashukuru sana kama mtaweza kuniunganisha naye and who knows maybe we can re ignite zile sparks like FRIENDSREUNITED.COM


    msaada wenu unahitajika tafhalini na nisingependa kupewa FALSE LEADS


    wenu katika mpambano



    nawasilisha


    Nyongeza ni kuwa nilikuwa naoluza kama kuna mtu anaweza kunifahamisha pa kuipata TSHIRT kama hii ya RUN DMC aniambie maana nimeagizwa na mtu

    [​IMG]
     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    haya nikisema mie ndio Nambua mwenyewe?????
     
  3. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    There are 3 personalities in this forum that I would like to profile. Pundit, Nyani Ngabu/McCain and joining the list today is game theory. Some insight anyone?
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    sin wasi wasi na hilo ila nami nitakuuliza couple of clues kama ni wewe au la

    mfano saluni yenu pale mjini ilikuwa inaitwaje?

    na kabla ya kuhamia Mikocheni B mlikuwa mnaishi wapi?

    na London ulikuwa unakaa wapi?

    na Britsh passport ulipata lini?

    then tutaendelea from there
     
  5. M

    Mama JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    ha ha ha haaaaa, Rosela
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kwa kukurahisishia kazi I am like JOHN CUSACK kwenye hii movie:

    [​IMG]

    kama uliiona
     
  7. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I am not the audio-visual type, sijaiona
     
  8. K

    Kafara JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    unamtafuta nambua katika ile ile misingi ya kutonunua ng'ombe wakati unaweza pata maziwa bure au umebadilisha. manake wengine watasita kukuelekeza kunako maziwa ya bure (sasa usiseme ni wivu) lol.

    ukipeleka ombi lako kwa michuzi kama "msaada kwenye tuta" unaweza pata jibu pia.
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    ok

    nimekuelewa

    je nambua nampata vipi?
     
  10. M

    Mwaga Member

    #10
    Nov 5, 2008
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    GT we kipindi cha nyuma chote ulishindwa sasa hivi itabidi utafute picha yake upunguze machungu.
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    la hasha

    mimi namtafuta kwa nia nzuri kabosa kwa sababu ambazo nilishazieleza hapo juu na pili as a business associate maana najua kenda skuli yule na zaidi ya hayo ile AGENDA YA PILI siwezi kuirule out COMPLETELY kwa sababu ile siku zote ipo na ina kazi yake
     
  12. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nikutumie mobile # ya mama yake?
     
  13. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    duh! kweli lakini inabidi picha yenyewe ake mkao wa hasara hasara

    anywa niko serious na sitaki false leads
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    nitumie duh! utakuwa umesaidia kiasi fulani na kama unavyojua Usiku ushaanza kuingia na sasa tukianza na sim kisha baadae tukamove on picha poa
     
  15. M

    Mama JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    umegoma sasa je
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    acha maskhara

    mwenzio sijiwezi unajua
     
  17. M

    Mwaga Member

    #17
    Nov 5, 2008
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asa picha mikao ya hasara tena si utamaliza vaseline au sabuni?
     
  18. M

    Mama JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    taal taal umechelewa
     
  19. M

    Mwaga Member

    #19
    Nov 5, 2008
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    M2mie picha amalize vaseline
     
  20. M

    Mama JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    anaafford keiwai
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...