Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namkubali sana mama Anna Kilango Malecela

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mnyausi, Nov 20, 2011.

  1. m

    mnyausi Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama huyu ni mfano wa kuigwa kwa wabunge wengine, akiwa bungeni anaongea kwa kujiamini na haogopi.una maoni gani kuhusu ujasiri wa mama huyu
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    hana lolote jimbo lake hakuna barabara la lami hata moja ..sijui anafanya nini bungeni..... Aondoke huyu mama...............
     
  3. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anachowazidi wenzake ni kwamba yeye ni fisadi mtoto hajaota meno
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,540
    Trophy Points: 280
    Nguvu za soda
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    That's people thought hadi pale alipoanza kula matapishi kwa ushirikiano mkubwa na Stella Manyanya. Jana alikuwa anamtetea Ngeleja wakati mwezi July wakati wa bajeti alikuwa anasema hafai!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    mnafiki tu yule anauma na kupulizia, hatma yake inategemea zaidi kujikomba kwa wakubwa na wala si weledi wake
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Imani imenipungua sana kwa haka kamama. Ni kelele tu zinakafanya kawe famous. Nimekaweka kwenye kapu moja la magamba. Ukifuatilia matukio ya hivi karibuni ya kisiasa yanaweza kukusaidia kuelewa ninachoongea.
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kilango hana lolote. Tabia yake ni kuachika kuachika tu. Leo hii ameamua ku-settle na Malecela kumbe anasubiri kurithi mali.
     
  9. K

    Kinega ment Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana lolote haeleweki yupo upande gani kiufup anafata upepo.
     
  10. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilimkubali siku za nyuma ila sasa hivi ni mnafiki huyu mama ni kigeugeu.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kanywe nae chai
     
  12. V

    Vitalino mlelwa Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe we hujamgundua yule ni mwoga sana na hiyo ilithibitishwa jana wakati anatetea wale majambazi wa pesa zetu isipokuwa ile ni trick tu tena ya kitoto inayotumika na Magamba kutaka kuonyesha kuwa hata wao wanawapiganaji lakini ukweli hana lolote kama hvo jimbo lake lingekuwa ni indicator tosha yule gamba tu tofauti grade.
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ngeleja aliongeza dozi ya "chai"
     
  14. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yaan umeingai tu jamii forums na kutoa post hii?yule hana lolote ni siasa za makundi tu ndo zinamsumbua
     
  15. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
  16. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tafadhali yakhee !!!! kuzungumzwa kwa wa Tanzania kuwa akili zao ni evereji sio sifa ya kujivunia isipokuwa ni masikitiko katika Taifa huyu mama anangome nyuma yake unazungumzia ukoo wenye jina kubwa katika CCM au siasa za Tanzania kama ilivyo kwa mumewe na yeye ndio hivyo hivyo kwa mana hiyo wanamuona kama gwiji la siasa na kumuogopa (waswahili wanamsemo unao sema Mbwa wa Bwana na yeye ni Bwana)
     
  17. a

    almasy revo Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mama ni mnafiki tu, hafai kabisa.
     
  18. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anaganga njaa kama wafanyavo wenzake..mzalendo wa kweli hawezi kuwa mbunge wa sasa.....i hate being MP of today.
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkurupukaji, hajui kujenga hoja, anapiga makelele 2.
     
  20. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Really?
     
Loading...