Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nakumbuka harusi ya Sinza Delux

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by tunalazimika, Jan 11, 2011.

  1. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama kawa wambea zetu kukaa karibu na mlango ili wanaoingia na kutoka tuwaone_mpango mzima ulianza wakat wa maakul ambapo mc aliwataarifu wajumbe kuwa sasa mtumish wa Mungu alikuwa anaingia ukumbin kufikisha injili kwa njia ya uimbaji_ghafla akaingia ndugu moja anatambaa, ni mlemavu wa miguu na ni kipofu pia_mshikaji alicheza masong kwa hisia ya hatar huku ameshikilia bible yake na kufanikiwa kujazakapu la minot including mwekundu wangu_masong ya akina Solomon mkubwa na wengine kibao, alivomaliza wakat wa kutoka akanigusa mguun na kuniomba nimtafutie chobingo asikilizie sikilizie_akaniomba nimuombee kinywaji, hapa ndo alinivunja mbavu_nikamuuliza soda gani, mshikaji akasema akasema kwa saut ya kichungaji_SAFARI BARIIIID, sikuamin_nikamuuliza tena jama akajibu vile vile_mshikaj alipiga kinywaj acha mpaka watu kidogo waombe hela zao kwsbb walijua mshikaj sio mchungaj wala nn _haya wale wameo wah kuhudhuria kumbi nyingine kama saba saba(saida karol wa magumash) na kwingine leten michango!
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Si wote wasemao Bwana Bwana watauona ufalme wa mbingu!!!!
     
  3. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    kwa kwel_haya yanaanza kudhihirika hapa hapa dunian, kwa Mungu ni hesabu tu .
     
Loading...