Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naitamani nafasi ya Shy-rose NMB

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by steering, Aug 22, 2012.

  1. s

    steering Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa sasa ni mbunge katika bunge la afrika mashariki....ameingia kwenye siasa. Kwa kuwa benki ile ina mkono wa serikali kwa asilimia kadhaa, je, ameshaacha kazi kama meneja mawasiliano wa nmb?
    Kama ndivyo, kwa nini mchakato wa kutangaza hiyo nafasi hauko wazi
    ..
    Kwa kuwa bado sijasikia popote, naamini kwamba bado anashikilia nafasi hiyo ambayo nami naitamani....
     
  2. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ina wenyewe
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana hapa tunajadili siasa! Lowasa anataman nafasi ya Dhaifu!
     
Loading...