Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naitaji laptop nina laki 4

Discussion in 'Matangazo madogo' started by 3squere, Jan 18, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mwenye laptop nzuri ina kama ram 1+ hdd 200+ kama webcam tuwasiliane sasa ivi 0756669331
     
  2. m

    mariantonia Senior Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu JF
     
  3. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ukipata kwa bei hyo,nakuhaidi kufa.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ipo ninayo hapa ya bei hiyo ambayo baada ya wiki moja unaitupa kwenye dampo!
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    tuwasiliane nakupa kitu used,ukitoka nje ya duka langu tu kitakachotokea ni wewe na mungu wangu,laptop hutorudisha dukani

    la sivyo ongeza pesa tuongee biashara

    ongeza laki nne nakupa laptop mpyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  6. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    laptop yangu ni dell, 2gb ram, core 2 duo, hdd 80, haina webcam, bei nipe laki 4 na nusu
     
  7. e

    eddy88 Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    compaq presario cq60, 2.1ghz amd procesor , 3gb ram, nvidia graphics, 500gb hardsk, laki 6,
    0786305664
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    ipo hapa toshiba ram yake ndogo ila unatoa besa tunaongeza ram inafika 1gb na zaidi,usb webcam ipo hdd gb 120.bei tachukua hiyo besa kilo 4
     
  9. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nimeshapata kwa laki nne tena ya HDD 80 ram 2gb core 2.0 asanteni sana wakuu
     
  10. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wasikupige mkwara watu,jst pm me,bt u have to be serious na uwe karibu,mimi napatikana arusha,so if u r serious.just dare to pm me
     
Loading...